Trang 8 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 141
    ðề: clb chim cảnh văn điển

Trích dẫn Gửi bởi huythanhtri
    hehe....cố chăm sóc nó cho tốt chủ nhật tuần tới đi thi nhé...anh bận chắc không đi được rồi.không thì cùng mang 2 con đi...hihihi
    vâng anh ah mấy hôm nay nó đang điên em mang lên trường nuôi cuối tuần mang đi

em cũng khoái nuôi chào mào nhưng ở nhà toàn chim còn non và chưa đc lên giàn lần nào. thi thoảng ra nhờ các anh chỉ cho vào kinh nghiệm nuôi chào mào nhé. :d mấy con của em cũng xoàng lên ngại xách

Trích dẫn Gửi bởi binthoi
    em cũng khoái nuôi chào mào nhưng ở nhà toàn chim còn non và chưa đc lên giàn lần nào. thi thoảng ra nhờ các anh chỉ cho vào kinh nghiệm nuôi chào mào nhé. :d mấy con của em cũng xoàng lên ngại xách
    hihihi chim non hay chim già thì cũng là chào mào cả mà...rảnh qua giao lưu anh em cho vui

chúc anh em thanh trì sức khỏe để duy trì được sự đam mê của mình

buồn quá, tối qua ko thức xem euro. thế là em bị bọn trộm bẻ lồng lấy mất 2 con chim.
    con thứ 1 thì bình thường.
    con thứ 2 là con gắn bó với em nhất, yếm đen đậm và nhìn khá khá cân đối. họng cũng hơi to, gốc mào to dầy. hót dài hơi. anh em nào để ý có thấy bán khu vực mình thì pm hộ em cái nhé. em tiếc quá treo tận tầm tum mà bị trộm leo lên nóc nhà hàng xóm lấy mất ( (

Trích dẫn Gửi bởi binthoi
    buồn quá, tối qua ko thức xem euro. thế là em bị bọn trộm bẻ lồng lấy mất 2 con chim.
    con thứ 1 thì bình thường.
    con thứ 2 là con gắn bó với em nhất, yếm đen đậm và nhìn khá khá cân đối. họng cũng hơi to, gốc mào to dầy. hót dài hơi. anh em nào để ý có thấy bán khu vực mình thì pm hộ em cái nhé. em tiếc quá treo tận tầm tum mà bị trộm leo lên nóc nhà hàng xóm lấy mất ( (
    mẹ gặp bọn chim tặc rồi................a chia buồn nhé..................rút kinh nghiệm em nhé..............kiếm em khác chơi thôi em rồi ra club giao lưu anh em

Trích dẫn Gửi bởi hungjvc
    chúc anh em thanh trì sức khỏe để duy trì được sự đam mê của mình
    thank bạn nhiều nhé...à mà quên không biết hùng bao tuổi rồi chẳng may hơn tuổi lại thất lễ thì chết

bác huy ah chán quá cái lồng trạm huế đẹp của em hôm trước ở trường thằng em chơi thân với em nó đi ô tô nó đâm vào vỡ đôi cái lồng nát bét bay mất cả chim anh ah.lại đúng thăng em chơi thân nữa chứ(

Trích dẫn Gửi bởi sang_vandien
    bác huy ah chán quá cái lồng trạm huế đẹp của em hôm trước ở trường thằng em chơi thân với em nó đi ô tô nó đâm vào vỡ đôi cái lồng nát bét bay mất cả chim anh ah.lại đúng thăng em chơi thân nữa chứ(
    hix khổ thân ông em tôi...anh bh cũng bán hết chim rồi chỉ bớt lại hai con giọng hay nhất và đấu cũng ổn để lại nuôi thôi...mới mua con mi của thang dũng 700k nuôi.hihihi

vậy hả anh em mới bắt con của anh hải trong club mình xong hay lắm anh ah.nhưng không về được để mang e đấy đi chơi e phải ở lại 2 tuần xong đi thực tập
    <------ bổ sung bài viết ------->
    mà e mới bẫy được 1em ở trường hay phết anh ah ốp với con trung mang của thằng bạn em bung cánh dọa lại con thằng bạn hjhj

Trang 8 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. HN , Văn Điển Bán MÁY ĐÙN CÁM hặc Gl chim cò
    Bởi dangvanthao trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-24-2015, 06:44 AM
  2. Hà nội Văn Điển cần bán lồng CM đục chim hoa
    Bởi 0987101369 trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-03-2014, 08:42 PM
  3. T/B Hội Thi Tiếng Hót Chim Vành Khuyên CLB Chim Cảnh Văn Miếu Ngày 04/11/2012
    Bởi minhdat@cungcapquatang.vn trong diễn đàn Thông báo thi chim tại Miền Bắc
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 01-31-2013, 11:26 PM
  4. T/B Hội Thi Tiếng Hót Chim Chaò Mào CLB Chim Cảnh Văn Miếu Lần Thứ Nhất Ngày 18/11/2012
    Bởi Boykaasport trong diễn đàn Thông báo thi chim tại Miền Bắc
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 12-05-2012, 03:10 AM