Trang 1 của 15 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 141

CLB Chim cảnh Văn Điển

* clb chim cảnh thanh trì

* không gian rất đẹp, rất lý tưởng cho dãi dợt chim và cùng thưởng thức những tác trà và những ly cafe bên cạnh những tiếng hót của chính những chú chim mà mình chăm sóc ( òa quá tuyệt phải không các bạn )

* rất mong anh em có cùng niềm đam mê chim cảnh nói chung và chim chào mào nói riêng đang sinh sống tại địa bàn huyện thanh trì và các vùng lân cận.không phân biệt đẳng cấp, không phân biệt giàu nghèo vì chúng ta có cùng niềm đam mê.vậy anh em hãy đến tham gia và cùng thưởng thức niêm đam mê tao nhã đó.

* thời gian: từ 9h các ngày thứ 3, thứ 5, thứ 7, chủ nhật (hàng tuần)

* địa điểm: quán cafe thềm xưa - số 3 đường phan trọng tuệ - thị trấn văn điển

* clip buổi sinh hoạt của clb
    [youtb]http://www.youtube.com/watch?v=vvdzjt3u1pm[/youtb]
    * thay mặt toàn thể clb huythanhtri cảm ơn tất cả các anh em trong diễn đàn đã từng qua giao lưu và cũng gửi lời cảm ơn tới những ai chưa qua và sắp qua giao lưu cùng clb chim cảnh thanh trì

ðề: clb chim cảnh văn điển

lên xe đê em ơi........................

Trích dẫn Gửi bởi duong_ton_bao
    lên xe đê em ơi........................
    hehe chú thấy anh làm cai clip được chứ?để anh em xa gần cùng đến giao lưu............thằng tuấn láo quá dơ cả tay vào mặt anh...hihi

ai bảo a đẹp zai quá.....................

anh huy làm clip được đấy, đúng là pro có khác.hihi..... các bạn thấy club chim canh thanh trì thế nào?... tuy là mới thành lập nhưng rất đông vui, ae đoàn kết...đặc biệt có anh tuấn chủ tịch club rất hòa đồng thân thiện vơi ae, a tuấn phó chủ tịch rất vui tính, anh huy phó nháy sống rất thật lòng(mình thích những ng như vậy!), trung thầy giáo tuy là thầy giáo nhưng câu cửa miệng là chửi bậy( không phải bản chất đâu nhé, các bạn đừng có hiểu lầm)....còn nhiều thành viên nữa trong club ai cũng đều dễ gần cả. còn mình, rất tiếc vì công việc nên không có nhiều thời gian tham gia cùng club. mình rất mong mọi người thông cảm.
    bằng tất cả đam mê xin chúc club thành công tốt đẹp.

than!

upupupupupupupup......lên cao vi clb nào.

tem phát nữa nào..........t3 này không biết có đi dãi không nhỉ? hay là ae đưa gia đình đi nghỉ mát hết rồi.

toàn chim to, up cho hội thành công......

Trích dẫn Gửi bởi duyhien1907
    anh huy làm clip được đấy, đúng là pro có khác.hihi..... các bạn thấy club chim canh thanh trì thế nào?... tuy là mới thành lập nhưng rất đông vui, ae đoàn kết...đặc biệt có anh tuấn chủ tịch club rất hòa đồng thân thiện vơi ae, a tuấn phó chủ tịch rất vui tính, anh huy phó nháy sống rất thật lòng(mình thích những ng như vậy!), trung thầy giáo tuy là thầy giáo nhưng câu cửa miệng là chửi bậy( không phải bản chất đâu nhé, các bạn đừng có hiểu lầm)....còn nhiều thành viên nữa trong club ai cũng đều dễ gần cả. còn mình, rất tiếc vì công việc nên không có nhiều thời gian tham gia cùng club. mình rất mong mọi người thông cảm.
    bằng tất cả đam mê xin chúc club thành công tốt đẹp.

than!
    hihihi.bây giơ không gọi nó la trung thầy giáo nữa em ơi.goi la ( trung đm )hehehe.

mai a có ra không anh huy ơi.........

Trang 1 của 15 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. HN , Văn Điển Bán MÁY ĐÙN CÁM hặc Gl chim cò
    Bởi dangvanthao trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-24-2015, 06:44 AM
  2. Hà nội Văn Điển cần bán lồng CM đục chim hoa
    Bởi 0987101369 trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-03-2014, 08:42 PM
  3. T/B Hội Thi Tiếng Hót Chim Vành Khuyên CLB Chim Cảnh Văn Miếu Ngày 04/11/2012
    Bởi minhdat@cungcapquatang.vn trong diễn đàn Thông báo thi chim tại Miền Bắc
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 01-31-2013, 11:26 PM
  4. T/B Hội Thi Tiếng Hót Chim Chaò Mào CLB Chim Cảnh Văn Miếu Lần Thứ Nhất Ngày 18/11/2012
    Bởi Boykaasport trong diễn đàn Thông báo thi chim tại Miền Bắc
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 12-05-2012, 03:10 AM