Trang 2 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 141
    ðề: clb chim cảnh văn điển

Trích dẫn Gửi bởi duydoai
    toàn chim to, up cho hội thành công......
    hihi.thank bạn nhé.clb minh chim vùng nào cũng có mà.chim bắc cũng có lên cũng nhiều chim to.mà có vẻ như chim to mới hợp với anh em clb hay sao ý.hehe.có thể anh em clb chưa có chim hay để sánh ngang với anh em trấn vũ, anh em hà thành. nhưng niềm đam mê chào mào của anh em thanh trì không thua kém ai cả.hehe.cũng phải học hỏi anh em các clb khác nhiều thêm nữa để clb phát triển hơn

Trích dẫn Gửi bởi duong_ton_bao
    mai a có ra không anh huy ơi.........
    hihi chắc anh cũng ra.mai cho thằng ku nhà anh ra đấy cho nó cầm đá ném chim các chú các bác

Trích dẫn Gửi bởi huythanhtri
    hihi chắc anh cũng ra.mai cho thằng ku nhà anh ra đấy cho nó cầm đá ném chim các chú các bác
    hì.cu nhà anh được mấy mùa rồi.cu nhà em bé quá không cũng cho đi chơi.

hì.cu nhà anh được mấy mùa rồi.cu nhà em bé quá không cũng cho đi chơi.
    hehe.thằng ku nhà anh được 2 mùa 3 tháng rồi.hix.đam mê chào mào quá. hỏi tuổi con của nhau cũng mấy mùa.hehe.

hehe.thằng ku nhà anh được 2 mùa 3 tháng rồi.hix.đam mê chào mào quá. hỏi tuổi con của nhau cũng mấy mùa.hehe.
    thích nhỉ.thế thì quá sướng rồi còn gì.cu nhà em bh mới 7thang.cực quá a ạ.

thích nhỉ.thế thì quá sướng rồi còn gì.cu nhà em bh mới 7thang.cực quá a ạ.
    ku nhà e7 tháng thì chư đúng lồng phải không em?chắc khoảng 9, 10thang la tap di em ah.con em cả con của hiển cũng tầm như nhau.thời gian này vất vả lắm em ơi.cố lên em nhé

lên cho anh em giao lưu đông đủ nào...............................

hehe chú thấy anh làm cai clip được chứ?để anh em xa gần cùng đến giao lưu............thằng tuấn láo quá dơ cả tay vào mặt anh...hihi
    trích bởi duyhien1907 view post
    anh huy làm clip được đấy, đúng là pro có khác.hihi..... các bạn thấy club chim canh thanh trì thế nào?... tuy là mới thành lập nhưng rất đông vui, ae đoàn kết...đặc biệt có anh tuấn chủ tịch club rất hòa đồng thân thiện vơi ae, a tuấn phó chủ tịch rất vui tính, anh huy phó nháy sống rất thật lòng(mình thích những ng như vậy!), trung thầy giáo tuy là thầy giáo nhưng câu cửa miệng là chửi bậy( không phải bản chất đâu nhé, các bạn đừng có hiểu lầm)....còn nhiều thành viên nữa trong club ai cũng đều dễ gần cả. còn mình, rất tiếc vì công việc nên không có nhiều thời gian tham gia cùng club. mình rất mong mọi người thông cảm.
    bằng tất cả đam mê xin chúc club thành công tốt đẹp.

than!

chú huy chửi thằng tuấn ghê quá;;;;;
    lên cho chào mào thanh trì nào

Trích dẫn Gửi bởi tuanpc1612
    trích bởi duyhien1907 view post
    anh huy làm clip được đấy, đúng là pro có khác.hihi..... các bạn thấy club chim canh thanh trì thế nào?... tuy là mới thành lập nhưng rất đông vui, ae đoàn kết...đặc biệt có anh tuấn chủ tịch club rất hòa đồng thân thiện vơi ae, a tuấn phó chủ tịch rất vui tính, anh huy phó nháy sống rất thật lòng(mình thích những ng như vậy!), trung thầy giáo tuy là thầy giáo nhưng câu cửa miệng là chửi bậy( không phải bản chất đâu nhé, các bạn đừng có hiểu lầm)....còn nhiều thành viên nữa trong club ai cũng đều dễ gần cả. còn mình, rất tiếc vì công việc nên không có nhiều thời gian tham gia cùng club. mình rất mong mọi người thông cảm.
    bằng tất cả đam mê xin chúc club thành công tốt đẹp.

than!

chú huy chửi thằng tuấn ghê quá;;;;;
    lên cho chào mào thanh trì nào
    chuẩn bị gây mất đoàn kết nội bộ anh em thanh tri đây.anh em hoàng mai nguy hiểm quá.clb có rất nhiều tuấn.nhưng được cái anh em sống chân tình nhau lắm....clb chim canh thanh trì lên nào..................

bác huy sửa lại ngay là anh em gần xa tham gia nhé ko lại bảo thanh trì ko thôi la ối anh em hoàng mai buồnddaaya....uppp cho hội ngày fát chuyển

Trang 2 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. HN , Văn Điển Bán MÁY ĐÙN CÁM hặc Gl chim cò
    Bởi dangvanthao trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-24-2015, 06:44 AM
  2. Hà nội Văn Điển cần bán lồng CM đục chim hoa
    Bởi 0987101369 trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-03-2014, 08:42 PM
  3. T/B Hội Thi Tiếng Hót Chim Vành Khuyên CLB Chim Cảnh Văn Miếu Ngày 04/11/2012
    Bởi minhdat@cungcapquatang.vn trong diễn đàn Thông báo thi chim tại Miền Bắc
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 01-31-2013, 11:26 PM
  4. T/B Hội Thi Tiếng Hót Chim Chaò Mào CLB Chim Cảnh Văn Miếu Lần Thứ Nhất Ngày 18/11/2012
    Bởi Boykaasport trong diễn đàn Thông báo thi chim tại Miền Bắc
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 12-05-2012, 03:10 AM