Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    ðề: re: hn-thông báo tổ chức hội thi tiếng hót chim họa mi clb bưởi (mở rộng lần thứ ii)

Trích dẫn Gửi bởi mi79
    15/3( dương lịch) kìa bạn. thi chim xong còn có cả tiệc đấy bác ạ...
    anh lấy cho em 1 số anh nhé.có gì gần hôm đó em đt anh

ðề: hn-thông báo tổ chức hội thi tiếng hót chim họa mi clb bưởi (mở rộng lần thứ ii)

oke mà ecó chim thi à.... a ko có chim nên chỉ đi xem thôi...

ðề: hn-thông báo tổ chức hội thi tiếng hót chim họa mi clb bưởi (mở rộng lần thứ ii)

a hưng có cho e nào đi thi k a?tiếc quá cuối tuần e lại đi mộc châu k thì cũng vác e cụt đuôi của a đi xem thế nào.

Trích dẫn Gửi bởi chimcanhvn12
    a hưng có cho e nào đi thi k a?tiếc quá cuối tuần e lại đi mộc châu k thì cũng vác e cụt đuôi của a đi xem thế nào.
    bạn chưa đọc kỹ nội quy rồi hihi, cụt đuôi chắc không đủ điều kiện cần rồi. hưng ủ hàng lâu rồi mà bạn, hôm này anh em đi cổ vũ cho chú nhé...

Trích dẫn Gửi bởi hoang_tb
    bạn chưa đọc kỹ nội quy rồi hihi, cụt đuôi chắc không đủ điều kiện cần rồi. hưng ủ hàng lâu rồi mà bạn, hôm này anh em đi cổ vũ cho chú nhé...
    vâng e bit chứ a.gọi nó là con cụt đuôi để a e dễ nhận ra nó.lúc bắt nó cụt hết đuôi h thì đepj lắm rồi a.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. T/B Hội thi tiếng hót Chim Chào mào CLB Chim cảnh Long Biên lần 1 - 24/03/2013
    Bởi truongseomxh24 trong diễn đàn Thông báo thi chim tại Miền Bắc
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 05-11-2013, 04:21 AM
  2. T/B Hội Thi Tiếng Hót Chim Vành Khuyên CLB Chim Cảnh Văn Miếu Ngày 04/11/2012
    Bởi minhdat@cungcapquatang.vn trong diễn đàn Thông báo thi chim tại Miền Bắc
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 01-31-2013, 11:26 PM
  3. T/B Hội Thi Tiếng Hót Chim Chaò Mào CLB Chim Cảnh Văn Miếu Lần Thứ Nhất Ngày 18/11/2012
    Bởi Boykaasport trong diễn đàn Thông báo thi chim tại Miền Bắc
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 12-05-2012, 03:10 AM
  4. CLB CM Đoàn Kết-Mai Động Thông Báo Cuộc Thi Tiếng Hót Chim Chào Mào
    Bởi gaukhunglong trong diễn đàn Thông báo thi chim tại Miền Bắc
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-22-2012, 09:10 PM