Kết quả 1 đến 9 của 9

Hải Dương_CLB chim cảnh Kẻ Sặt

thành lập clb đam mê tiếng hót chim vành khuyên thị trấn kẻ sặt,địa điểm dãi chim lý tưởng ngay cạnh bờ sông sặt,rất mong sự ủng hộ của anh em.mong ae gần xa qua giao lưu và trao đổi kinh nghiệm. dạo này a e ở thị trấn sặt không còn nhiệt huyết với chim cò ,thay mặt những người yêu chim cảnh nói chung và vành khuyên nói riêng kêu gọi những a e ở hải dương,quán gỏi,phố nối,thị trấn sặt chung sức gây dựng lại phong chào chim cảnh đã có từ lâu.mình ở hn về nên không biết ai cả,chỉ có lòng nhiệt huyết yêu chim,mong sự ủng hộ của a e.
    thông báo thời gian dãi dượt vành khuyên sáng thứ 4 và chủ nhật.hàng tuần .
    thời gián từ 8h30 đến 10h30,có trà đá ,cafe.địa điểm quán cafe sông quê(cafe hỷ) đường bạch đằng_thị trấn kẻ sặt_hải dương.sẽ có ít hình ảnh để a e chiêm ngưỡng,quán rộng yên tĩnh,đỗ xe ôto,xe máy thoải mái
    <------ bổ sung bài viết ------->
    up cho lên đầu,ngồi hóng xem ai ủng hộ

ðề: hải dương_clb chim cảnh kẻ sặt

up cho lên đầu .thanks a e đã ủng hộ

chào bác chimcanh_hn!

em ở trong khu nhà thờ lớn kẻ sặt, cũng mới chơi chim, nhà có 1 khuyên và mấy e mi.
    rất vui vì kẻ sặt có clb chim cảnh ! clb có tổ chức giao lưu họa mi không bác ?

Trích dẫn Gửi bởi phamtuoi
    chào bác chimcanh_hn!

em ở trong khu nhà thờ lớn kẻ sặt, cũng mới chơi chim, nhà có 1 khuyên và mấy e mi.
    rất vui vì kẻ sặt có clb chim cảnh ! clb có tổ chức giao lưu họa mi không bác ?
    hoạ mi có chứ.dãi chủ nhật hay thích lúc nào thì alo.địa điểm dãi.cafe diệp xóm chùa nhé.a hay ngồi nhà bắc cổng huyện.rôi alo a em gặp mặt

cám ơn anh em đã ủng hộ phong trào,a em các tỉnh lân cận mời qua giao luu

dao này phong trào a e ö đây xuóng quá.có gáng xáy duņg ląi

up cho quê ngoại hải dương ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

em mới chơi chim khuyên và chòe than đc 1 năm nay,nhưng ít bạn chơi nên kinh nghiệm chim cò còn non. hiện em còn 6 chú khuyên và 2 chú chòe than nhưng chưa chú nào hay cả. em cho khuyên ăn cám thúy tuấn 2 mà có con thì tập tọe níu có con thì chẳng thèm níu tý nào. có 1 con rất xung nhưng cũng k thể mở mồm lên đc.các bác có kinh nghiệm giúp em vụ này mới.nhà em ở gần cầu sen cách kẻ sặt khoảng 7km.nếu mớ chim của em có con hay lên đc em sẽ mang qua chỗ các bác giao lưu.
    và ở khu sặt thì mua cám chim nhà nào tốt nhất,đc cho em nữa nhá!

cám khuyên a e dùng hiển bảo khánh,a hay mua o trên hn mang về,ngày cho ăn 2 con sau,ngày tắm táp,hoa quả,mùa này chim chưa líu được nhiều e ah,phải sang đầu xuân,tháng2 chim sẽ tự căng,rỗi qua chơi cafe hỷ bờ sông,chiều chủ nhật 1h30,chim ko líu nhưng người chém hơn khuyên líu,hjhj