Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 84
    ðề: hình ảnh thi chào mào hà đông lần i

đ/c kỹ thuật sờ bỉm hôm nay cho tớ cái hẹn...giờ cao su nhé...phong lên danh hiệu : vô địch chém bão...kec...kec[-x[-x[-x
    anh mà "tóm" được thì..

Trích dẫn Gửi bởi ktsbim
    đúng là trước mình hay nc với thái. anh em gặp nhau rồi. mình nhớ hôm đó ah em xuống đó và lên hội chơi còn về qua nhà mình nữa.
    anh bình à ông anh minhngoc_dong nay hôm xuông hà đông với em rồi qua nhà mẹ vợ anh xách lồng cho anh dũng đó:bz:bz:bz:bz

Trích dẫn Gửi bởi dungseven
    chú độ này bỏ bê hội lắm nhé
    [youtb]http://www.youtube.com/watch?v=fmuezmdvgt4[/youtb]
    cái tội bỏ bê này là có lý do đang ở độ ốp mái lấy phong độ đấy anh.anh cứ chuẩn bị tinh thần chủ nhật anh ngọc mà xuất chiêu là nổ tranh với chào mào đó@-)@-)@-)

[youtb]http://www.youtube.com/watch?v=f0jjvekxin4[/youtb]
    video còn sót bên ngoài cuộc thi đôi bạn an ủi nhau lúc tuổi già.chim của ông nào vào nhận đi nhé ko tôi nhận hết bây giờ

hihi ... không nhận ra a bình,xl a bình nhé.!! :d

Trích dẫn Gửi bởi lamvlam
    đ/c kỹ thuật sờ bỉm hôm nay cho tớ cái hẹn...giờ cao su nhé...phong lên danh hiệu : vô địch chém bão...kec...kec[-x[-x[-x
    anh mà "tóm" được thì..
    vô địch chém bão hả anh??? thôi gọi là bình bão tố đi. hie hie hie... lâm phong ba gặp bình bão tố mất điện là phải rồi. :-@

chim tn vào đến vong 3 à?thê chim vô địch gốc ở đâu thế bác dũng?

Trích dẫn Gửi bởi than dieu
    vô địch chém bão hả anh??? thôi gọi là bình bão tố đi. hie hie hie... lâm phong ba gặp bình bão tố mất điện là phải rồi. :-@
    anh đặt cho chú thần hơi điêu...bây giờ chú đặt anh và bỉm tên thế ...anh thì già rồi "phong ba" với" bão táp" thế nào được,tâm đắc nhất câu.." bình bão" kec..kec...=d>=d>=d>...
    chú bim đâu rồi vào xem thần...điêu đang "uốn ba tấc lưỡi" đây này...
    -bình bão + lâm phong =siêu bão megi ...ha..ha..ha
    tý nữa bim về cho biết sức mạnh của...bão

đính chính: 7h30 bim đã đến đúng hẹn...ko phải giờ cao su nữa....mà chỉ là cool air....

Trích dẫn Gửi bởi lamvlam
    anh đặt cho chú thần hơi điêu...bây giờ chú đặt anh và bỉm tên thế ...anh thì già rồi "phong ba" với" bão táp" thế nào được,tâm đắc nhất câu.." bình bão" kec..kec...=d>=d>=d>...
    chú bim đâu rồi vào xem thần...điêu đang "uốn ba tấc lưỡi" đây này...
    -bình bão + lâm phong =siêu bão megi ...ha..ha..ha
    tý nữa bim về cho biết sức mạnh của...bão

đính chính: 7h30 bim đã đến đúng hẹn...ko phải giờ cao su nữa....mà chỉ là cool air....
    hie hie... em thì biết mức độ của siêu bão rồi ah... em phải đi trú ẩn đây ah. ko thì lại "để gió cuốn đi..." là nhiều người mệt lắm anh ah. )

ðề: hình ảnh thì chào mào hà đông

Trích dẫn Gửi bởi hải dế
    ông anh mình đi thi về bảo chim bị giám khảo dọa cho sợ. chim đấu người. thủ tục làm thì lâu. trọng tài tự ý chuyển lồng chim con này đảo con khác. kiểu này thì khó mà có sự so sánh
    chỉ nghe nói thôi à? đã là chim đi thi , thì con nào cũng như con nào , không có sự phân biệt và đối xử . có đảo lồng thì mới biết con chim thi đấu ra làm sao . chẳng lẽ cứ treo nguyên 1 chỗ và đấu với vài con từ đầu đến cuối . rõ là ....chim không đạt thứ hạng cao thì toàn đổ tại . cứ thử có giải xem , lại ca ngợi bgk hết lời . rõ là.......

Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 CuốiCuối