Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 84
    ðề: hình ảnh thi chào mào hà đông lần i

một vài hình ảnh bên lề cuộc thi nhé các bạn. nguoinhaque không biết chụp ảnh chim và nhũng người được giải chỉ biết chụp những vô hồn thời thế.... âu cũng là tâm trạng người vui phải có kẻ buồn

cụ nào có gương mặt vui vẻ thì thôi còn cụ nào buồn chán quá thì đừng có giận.... lần sau thi tiếp lo gì.

nhìn hội chào mào hà đông tổ chức quy mô và chuyên nghiệp quá, hà đông hội nào cũng tuyệt vời. mô hình và cách chơi đáng để mọi người học hỏi.
    hy vong những ai có tâm huyết ở miền đất gió lào nghệ an hãy giành chút thời gian tập hợp anh em những người cùng đam mê để tạo một sân chơi cho tất cả những ai có niềm đam mê tao nhã này. hy vong trong tương lai gần sẽ có những cuộc thi quy củ chuyên nghiệp như anh em hà đông đang làm.

cụ nào có gương mặt vui vẻ thì thôi còn cụ nào buồn chán quá thì đừng có giận.... lần sau thi tiếp lo gì.[/quote]

cái bác này có em bổi 8 năm lồng bị loại vòng từ vòng 1 nè,hum đó nhìn bùn dzữ :-":-":-":-":-":-":-":-"

anh dũng có cái clips nào up nên cho hot đi:-@

ðề: hình ảnh thì chào mào hà đông

Trích dẫn Gửi bởi duyhoian
    thế bác trọc là bạn dungseven hay là phamvannam đó ah, nhìn giang hồ ác chiến mà sao bữa nghe điện thoại dễ thương lắm, hiiiii
    dạ em đây dungseven là em đây em mới đang ở tuổi chim chuyên đang lên tách đỏ mừ dễ thương mừ-chưa phải chim thuộc-chim già đâu nha
    đi thi chim ngồi cafe cứ mơ mang mình ở đâu thế này mình ở đâu giữa cuộc đời mình ở đâu giữa dòng người mình ở đâu giũa..............hình như đang thời bao cấp thì phải,và thế là wo chiu chiu..giật mình ngỡ tưởng tiếng ai gọi mình
    -tối anh up thái nha

Trích dẫn Gửi bởi dungseven
    dạ em đây dungseven là em đây em mới đang ở tuổi chim chuyên đang lên tách đỏ mừ dễ thương mừ-chưa phải chim thuộc-chim già đâu nha
    đi thi chim ngồi cafe cứ mơ mang mình ở đâu thế này mình ở đâu giữa cuộc đời mình ở đâu giữa dòng người mình ở đâu giũa..............hình như đang thời bao cấp thì phải,và thế là wo chiu chiu..giật mình ngỡ tưởng tiếng ai gọi mình
    -tối anh up thái nha
    anh ơi hôm đấy xong có nhậu nhẹt chi mô hok anh ơi . mà a dũng 7 trả em cái lồng cm đê lồng triện trúc ấy

Trích dẫn Gửi bởi dungseven
    -tối anh up thái nha
    ôi trời !
    đây có phải là " văn " của em thật không đấy ? anh nhìn thấy dung nhan của em sao khác cái " văn " này vậy. đáng nể phục ông em roài ) ) )
    thi sỹ ... thi sỹ ... thi sỹ...
    thân chào !

hội chim đông zui quá ta !!!

Trích dẫn Gửi bởi mauside2
    cái bác này có em bổi 8 năm lồng bị loại vòng từ vòng 1 nè,hum đó nhìn bùn dzữ :-":-":-":-":-":-":-":-"
    oái thế thì khiếp nhỉ. vậy chắc nó chơi ác lắm

Trích dẫn Gửi bởi mi kòi
    anh ơi hôm đấy xong có nhậu nhẹt chi mô hok anh ơi . mà a dũng 7 trả em cái lồng cm đê lồng triện trúc ấy
    hôm đấy nhậu nhẹt bét nhè nhìn đội quan đi mua lồng mà choáng váng cửa hàng nào cũng khiếp vía nhất là bé khoẻ-mỗi tội cậu ấy ko có nhà,à mà lồng triện nào em nhỉ?hình như anh ko có thì phải?:bz

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối