Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789
Kết quả 81 đến 84 của 84
    ðề: hình ảnh thi chào mào hà đông lần i

1. theo ngụ ý của em thì tổ chức bgk nên như các cuộc thi khuyên. bàn giám khảo ngồi nhìn từng khu vực. con nào chơi trong khu vực đó thì tiếp tục vào vòng trong.
    vd: trong 4 hàng mà cuộc thi vừa tổ chức thì chia làm 4 bảng. mỗi bảng sẽ có 2-3 người chấm. và bgk ngồi nhìn con chim mà chấm. chứ ko nên đi lại quá nhiều. chia khu vực thì sẽ tiện để chấm hơn. sau đó càng vào vòng trong thì bgk càng nhàn hạ.
    2. việc tổ chức nên có 1 đội bảo vệ. đứng ngăn ko để mọi người chen lấn xô đẩy, tạo không gian thoáng đãng cho các chú chim thi đấu. ai ko xem được thì mua và mang theo ống nhòm để ngắm chú chim của mình.
    3. ai đã nhận lời làm bgk thì ko nên mang chim nhà đi thi. để tránh những điều ra tiếng vào.
    4. anh em mang chim dự thi thì nên thực hiện theo quy định của btc. đừng bực tức nóng nảy mà mất đi cái đẹp của thú vui tao nhã này.

thân.

hinh anh? nay rat hay kan ban chim gap

cau lac bo chao mao tay ho xin chan trong thong bao! cau lac bo hoat dong vao sang thu' 7 hang tuan,co a e nao o gan khu vuc ho tay muon tham gia,xin moi den ho sen quang ba tham gia nhe!

nhìn hay quá, thích cái trang náy ghê á

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789