Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Mời dự Hội thi CM CLB CM Bắc giang.

:- clb chim cảnh thành phố bắc giang tổ chức thi tiếng hót chim chào mào nội bộ vào sáng chủ nhật ngày 18/12/2011 anh em nào đam mê tiếng hót chim chào mào tỉnh bắc giang nói chung và anh em ngoài tỉnh nói riêng về xem cho không khí hội thi tăng thêm niềm hân hoan. giải thi tiếng hót chim chào mào,nhằm mục đích đón mừng giáng sinh sắp tói và đón chào năm mới 2012 địa điểm tại công viên ngô gia tự thành phố bắc giang.thừi gian từ 9h sáng đến 12h trưa,:-|chúc anh em chơi chim canh tỉnh bắc giang nói chung và trên toàn quốc nói chung một năm mới sức khỏe an khang thinh vượng.thanh chào mào 0903.499.272

ðề: chu ý

teem cái ! hôm này phải xang bắc giang một chuyến thôi ! nơi tổ chức đi từ sóc sơn xang xa không các bác qua cầu vát thì gần đến nơi chưa ạ?

chưa từ cầu vát sang 30km nữa ban ạ tới tp bắc giang alo cho thanh

chúc anh em chơi chim canh tỉnh bắc giang nói chung và trên toàn quốc nói chung một năm mới sức khỏe an khang thinh vượng.
    đoạn này có vấn đề cần chỉnh sửa bác ơi

ðề: mời dự hội thi cm clb cm bắc giang.

cảm ơn bạn dã chỉnh sửa hộ thanh nhé?cho xin sđt thỉnh thoảng giao lưu nhé

ðề: mời dự hội thi cm clb cm bắc giang

nhân dịp đón chào ngày lễ giáng sinh và một năm mới sắp tới.
    câu lạc bộ chim cảnh bắc giang tổ chức mở hội thi tiếng hót chim chào mào nội bộ tại công viên ngô gia tự thành phố bắc giang.thời gian từ 9hsang tới 12h trưa.thông báo cho anh em nào là hội viên trong hội chim cảnh bắc giang có những chú chim ưu tú vá xuất sắc nào thì mang tới để tham dự thi và những anh em nào ở tỉnh bắc giang không thuộc clb vẫn có quyền tham dự hội thi.anh em nào ở ngoài tỉnh đam mê tiếng hót chim chào mào,xin kính mời về thăm thành phố bắc giang và xem hội thi tiếng hót chim chào mào nhằm tăng thêm sự hân hoan của cuộc thi.cửa hàng chim cảnh thanh chào mào xin được chúc tất cả anh em trong clb chim cảnh bắc giang nói chung và toàn thể anh em trong các clb chim cảnh và clb chào mào nói riêng trên toàn quốc một giáng sinh vui vẻ và ấm áp,một năm mới an khang thịnh vượng
    thân mến....!

ðề: mời dự hội thi cm clb cm bắc giang

Trích dẫn Gửi bởi thanh_chaomao
    nhân dịp đón chào ngày lễ giáng sinh và một năm mới sắp tới.
    câu lạc bộ chim cảnh bắc giang tổ chức mở hội thi tiếng hót chim chào mào nội bộ tại công viên ngô gia tự thành phố bắc giang.thời gian từ 9hsang tới 12h trưa.thông báo cho anh em nào là hội viên trong hội chim cảnh bắc giang có những chú chim ưu tú vá xuất sắc nào thì mang tới để tham dự thi và những anh em nào ở tỉnh bắc giang không thuộc clb vẫn có quyền tham dự hội thi.anh em nào ở ngoài tỉnh đam mê tiếng hót chim chào mào,xin kính mời về thăm thành phố bắc giang và xem hội thi tiếng hót chim chào mào nhằm tăng thêm sự hân hoan của cuộc thi.cửa hàng chim cảnh thanh chào mào xin được chúc tất cả anh em trong clb chim cảnh bắc giang nói chung và toàn thể anh em trong các clb chim cảnh và clb chào mào nói riêng trên toàn quốc một giáng sinh vui vẻ và ấm áp,một năm mới an khang thịnh vượng
    thân mến....!
    cửa hàng chim cảnh thanh chào mào 213 hoàng hoa thám tp bắc giang sđt 0903.499.272
    diễn đàn cho quảng cáo miễn phí trong mục quảng cáocần bán đó bạn.

thân.

up cái cho các bác ở bắc giang lên zoi nào. chúc bác thanh & a, e trên đó tổ chức thành công tốt đẹp cuộc thi..he2:d

cảm ơn tú bình,nếu tú bình có thời gian về tham dự cho vui nhé tới tp bắc gang alo cho anh anh đón nhé thanks!

thanks, bác nhé e đang lắm việc quá ở cơ quan có cho về đâu cũng muốn đi lắm bác ah. thôi đành để dịp khác có đk qua cửa hàng bác chơi, khi nào bác rảnh qua đây giao lưu với a, e việt trì

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối