Kết quả 1 đến 7 của 7

thông tin về kết quả cuộc thi vành khuyên Uông bí lần thứ 2?

xin được hỏi có anh em nào có biết hay có clip,hình ảnh về kết quả cuộc thi vành khuyên ngày 19/9/2010 ở uông bí không nhỉ.mình cũng đã tìm nhưng chưa có thông tin chính thức nào chi tiết vè những con khuyên đoạt giải ở uông bí,chủ nhân của chúng cũng như giải thưởng là những gì.vã thông tin quá mà tìm không được,vậy có anh em nào có thì hãy làm ơn post lên cho mình biết với nhé.rất mong chờ thông tin của các bạn,xin thành thật cảm ơn rất rất nhiều:

ðề: thông tin về kết quả cuộc thi vành khuyên uông bí lần thứ 2?

bạn có thể sang bên aro để biết rõ hơn.mình đã xem qua nhưng giải thưởng thì các em k của clb vành khuyên cung việt tiệp hp ôm trọn bạn ạ

thấy anh em bao hội thi thành công tốt đep. hy vọng anh em quảng ninh sẽ có nhiều cuộc thi hơn nưa để anh em cùng giao lưu

cảm ơn cụ trân ngoạn đã gửi giúp hình ảnh hội thị
    thân!

anh trần ngoạn ơi! sao anh lại than thở thế,tài hoa mà không có chỗ dụng cũng là thường.xưa nay người quân tử không gặp thời rất nhiều mà,cũng như cuộc đời con người ta đâu có mấy người luôn được như ý muốn đâu.thay mặt cho ae tò mò về thông tin cuộc thi rất cảm ơn anh đã cho chúng em được biết thông tin và hình ảnh chi tiết về hôi thi vành khuyên lần thứ 2 của clb chim vành khuyên uông bí.chẳng là em biết trước đây anh toản nick nokia 71 có mua con khuyên giải nhất của hp mang về chăm sóc và nuôi dưỡng,vậy rất nhiều người vì thế mà muốn biết số phận cũng như thành tích của con chim đó.thật ra thinhieeuf người không cho rằng con chim đó xứng đáng được giải,chẳng qua là vì lý do thương mại lên nó ẵm giải ở hp để đội giá chim khuyên mà thôi.kể ra thì còn nhiều chuyện lâm ly,nhưng qua đó chứng tỏ 1 điều là thực chất cũng như mục đích tôn chỉ của các cuộc thi chim còn ...vấn đề.cho lên mong rằng qua sự kiện này có ae nào dã và đang muúon sở hữu những con chim nổi tiếng hay có cờ hãy cẩn thận và thận trọng nhé,số tiền bỏ ra không phải là ít mà rước về những con chim như vậy thì có đáng hay không,mong rằng ae dù vô tình cũng đừng tiếp tay cho một số kẻ lợi dụng vào hội thi mà muốn kinh doanh là chính nhé.người viết bài này không nhằm mục đích công kích hay chê bai bất cúa hội thi nào,cá nhân nào,chẳng qua chỉ muốn cảnh báo một sự việc đã và đang diễn ra để rút hầu bao của anh em đam mê mà chưa có kinh nghiệm mà thôi.thành thật xin lỗi các bác vì đã nói những điều không lên nói,nhưng ở đời thuốc đắng dã tật sự thật mất lòng,xin mọi người hãy thông cảm nhé,vì những người đam mê chân chính xin chúc mọi người luôn vui vẻ và may mắn,xin cảm ơn rất nhiều!!

Trích dẫn Gửi bởi tuanminh
    anh trần ngoạn ơi! sao anh lại than thở thế,tài hoa mà không có chỗ dụng cũng là thường.xưa nay người quân tử không gặp thời rất nhiều mà,cũng như cuộc đời con người ta đâu có mấy người luôn được như ý muốn đâu.thay mặt cho ae tò mò về thông tin cuộc thi rất cảm ơn anh đã cho chúng em được biết thông tin và hình ảnh chi tiết về hôi thi vành khuyên lần thứ 2 của clb chim vành khuyên uông bí.chẳng là em biết trước đây anh toản nick nokia 71 có mua con khuyên giải nhất của hp mang về chăm sóc và nuôi dưỡng,vậy rất nhiều người vì thế mà muốn biết số phận cũng như thành tích của con chim đó.thật ra thinhieeuf người không cho rằng con chim đó xứng đáng được giải,chẳng qua là vì lý do thương mại lên nó ẵm giải ở hp để đội giá chim khuyên mà thôi.kể ra thì còn nhiều chuyện lâm ly,nhưng qua đó chứng tỏ 1 điều là thực chất cũng như mục đích tôn chỉ của các cuộc thi chim còn ...vấn đề.cho lên mong rằng qua sự kiện này có ae nào dã và đang muúon sở hữu những con chim nổi tiếng hay có cờ hãy cẩn thận và thận trọng nhé,số tiền bỏ ra không phải là ít mà rước về những con chim như vậy thì có đáng hay không,mong rằng ae dù vô tình cũng đừng tiếp tay cho một số kẻ lợi dụng vào hội thi mà muốn kinh doanh là chính nhé.người viết bài này không nhằm mục đích công kích hay chê bai bất cúa hội thi nào,cá nhân nào,chẳng qua chỉ muốn cảnh báo một sự việc đã và đang diễn ra để rút hầu bao của anh em đam mê mà chưa có kinh nghiệm mà thôi.thành thật xin lỗi các bác vì đã nói những điều không lên nói,nhưng ở đời thuốc đắng dã tật sự thật mất lòng,xin mọi người hãy thông cảm nhé,vì những người đam mê chân chính xin chúc mọi người luôn vui vẻ và may mắn,xin cảm ơn rất nhiều!!
    ông này ko biết có em khuyên nào khủng ko mà hay đi spam linh tinh quá.diễn đàn nào cũng chém anh em.tôi hỏi ông,ông có 1 em khuyên thi đc giải nhất,có 1 người rất mê chim có thành ý muốn sở hữu em nó thì ông sẽ bán với giá như thế nào?

anh bạn này xem chừng có vẻ hơi nóng tính nhỉ.về chuyện chim chóc thì tôi không muốn tranh luận với anh bạn nhé.còn về sự việc tôi nói ở đây mà anh bạn bảo là spam đi nói linh tinh,chứng tỏ là ah bạn rất chủ quan đấy.những điều tôi nói là hoàn toàn sự thật,anh bạn có thể kiểm chứng qua 1 số người mà anh bạn quen biết về hàng có tên tuổi về khuyên ở hp xem tôi nói có đúng không nhé.còn con khuyên hôm thi ở hp dạo tháng 7 mà bạn linhcu mua 13 tr đó bạn thử đem so sánh thử xem nhé.còn tôi đã nói trước rồi,tôi không vì mục đích gì hết,chỉ mong qua những sự việc này để anh em máu mê không bị ngậm quả đắng mà thôi.vậy thì ý tứ của tôi đáng trách hay đáng ....nhé?