Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    ðề: thông báo hội thi tiếng hót chim chào mào trung mang tp hội an mở rộng lần ii - 2012

Trích dẫn Gửi bởi cuchuoi1102
    chào mào cầu sông vàng có được tham gia ko các bạn?????
    bạn này hỏi chọc anh em ban tổ chức rồi, hiiii, sông vàng cũng là trung mang mà bạn. cứ wow, triu, ra giọng tròn trung mang đầy đủ thì cứ mang vào cho lên dàn, còn việc bị loại hay vào vòng trong là việc của máy bác trọng tài làm việc, he he, giao lưu và học hỏi là chính mà.>-

giải này là giải trung mang mở rộng nên cũng rất nhiều trung mang hay về tham dự, có mấy bạn ở hà nội và sài gòn đam mê trung mang đã đăng kí dự thi rồi. giải này sẽ hứa hẹn và đem đến sự hoành tráng, công bằng của trọng tài và văn minh của thí sinh tham sự và tổ chức chuyên nghiệp hơn trong công tác chuẩn bị, hạn chế thấp những sai lầm ở những giải trước.

mong anh em hợp tác và hổ trợ ban tổ chức để cuộc thi tốt đẹp như mong đợi. có gì thắc mắc cứ alo ban tổ chức giải để tránh những tranh luận không mong đợi

thân ái

duy hội an

ðề: thông báo hội thi tiếng hót chim chào mào trung mang tp hội an mở rộng lần ii - 2012

ko có giải thưởng nào tặng chim của chú duyhoian nhỉ ) nếu có tham gia liền )

cảm ơn duy hội an.nghe nói vợ duy sinh bé nên thanh lý bớt chim ah?

chúc hội thi thành công tốt đẹp

đã qá đã quá .................................................. ........................

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-07-2013, 04:53 AM
  2. T/B Hội Thi Tiếng Hót Chim Chaò Mào CLB Chim Cảnh Văn Miếu Lần Thứ Nhất Ngày 18/11/2012
    Bởi Boykaasport trong diễn đàn Thông báo thi chim tại Miền Bắc
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 12-05-2012, 03:10 AM
  3. Thông báo hội thi tiếng hót chim vành khuyên liên tỉnh ngày 18/11/2012 tại TP Thái Bình
    Bởi vuong1691992.venus trong diễn đàn Thông báo thi chim tại Miền Bắc
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-16-2012, 06:17 AM
  4. Thông báo cuộc thi tiếng hót chim chào mào ngày 29/07/2012 tại Nha Trang
    Bởi bongthom1986 trong diễn đàn Thông báo thi chim tại Miền Trung
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-23-2012, 11:52 PM
  5. Hội Thi Tiếng hót chim Chào Mào Quan Nhân lần thứ I - 2012
    Bởi lamerjapan trong diễn đàn Thông báo thi chim tại Miền Trung
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-02-2012, 03:35 PM