Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 37 của 37
    ðề: hội thi chim chào mào ngày 11/03

Trích dẫn Gửi bởi ngoctuan
    - thật ra thì mình chuẩn bị gục với em áo vàng thì thấy bạn tuệ an vì thế lại đổ về hướng ngược lại he he he he bác chỉ được cái hiểu ý em thôi
    bác ơi em cũng sợ gấu thả hết chim của em lắm ( (mà đảm bảo là chim của em nhiều hơn chim của bác ))

-
    - thật ra đi thi vui là chính mà giải thường là mười có điều chim mình không hay bằng chim người ta thì phải ngậm ngùi thôi chứ chim mình mà hay thì mình ở ngoài cũng cưa boom chém gió súng bắn 2 tay mà lựu đạn quăng cả chùm ngay ha ha ha ha ha
    18/3, vài ngày nữa thôi, bác có chích chòe lửa thì đem em ấy đi trẩy hội nghe ^^ bác thông báo với bạn bè giúp em với ạ. em đội ơn bác :">
    cơ cấu giải thưởng như cuộc thi vừa rồi. còn tiêu chí chấm thì tí nữa em sẽ đăng tin, nhưng dù gì thì cũng dựa trên thanh, sắc, bộ thôi ạ.

-
    - nhận là gì cũng được đứng nhận mình làm cầu tuột nhé gì cầu tuột thì khi người ta trèo lên thì người ta đặt cái gì xuống nhỉ
    bác ngoctuan vào blog của tuệ an rồi mà. chắc cũng đoán được một phần tuệ an như thế nào. vào google cũng không khó kiếm thông tin viết về tuệ an và những gì tuệ an viết đâu :"> ... tuệ an biết rõ giá trị của cái cầu tuột lắm, và cũng rất ư là tôn trọng sự bình đẳng của mọi chúng sinh, dù chúng sinh là mông hay má, he he...

- thật ra thì mình chuẩn bị gục với em áo vàng thì thấy bạn tuệ an vì thế lại đổ về hướng ngược lại he he he he bác chỉ được cái hiểu ý em thôi
    b này vui tính thế,hôm nào chỉ giáo m cái chiêu gục trước 1 ng mà đổ trước ng khác nhé :"> ................

Trích dẫn Gửi bởi tue_an
    bác ơi em cũng sợ gấu thả hết chim của em lắm ( (mà đảm bảo là chim của em nhiều hơn chim của bác ))
    ôh ồh ôh vào blog của tuệ an đọc rùi,hix k ngờ ta là nhà văn có tâm hồn đa điệu đến vậy...k biết nói gì hơn ngoài chữ "phục"

Trích dẫn Gửi bởi boiviemxinh
    ôh ồh ôh vào blog của tuệ an đọc rùi,hix k ngờ ta là nhà văn có tâm hồn đa điệu đến vậy...k biết nói gì hơn ngoài chữ "phục"
    ông này chỉ biết vào blog của chim mái thế ông đã vào blog của tôi chưa ????? có khi ông vào rồi ông còn phục gấp 2 lần ấy chứ ha ha ha ha ha :-w

đâu thấy đâu,có gì share links cho ae hay vào inbox của m để m đọc xem phục b đến đâu nào )

truyencuoi.org sau đó vào phần cá nhân nhé he he he he he

hình chữ ký của anh ngọc tuân làm giật cả là mình vì sợ... bị xử ) tuệ an lỡ mang tiếng vào chém boivianhratxau nhiều quá mà :d

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234