Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 37
    ðề: hội thi chim chào mào ngày 11/03

Trích dẫn Gửi bởi ngoctuan
    - nhược điểm của akara đợt thi này là cho nhân viên phục vụ xinh quá ra phục vụ làm anh em đem chim đi thi it chú ý đến chim mà chú ý đến mấy em nhân viên phục vụ thôi giống mình nè mang chim mang mấy quay đi nhưng không có quay chim mà lo chụp hình mấy em phục vụ nhất là em phục vụ mặc áo vàng nhìn xinh không chịu nổi
    ông anh quá xấu tính.đi mà cũng ko alo cho em đi cùg với,mai mốt đừng có mà chơi quả lẻ nữa nha a,đi ngắm gái đẹp là phải có bạn hiền hehe

Trích dẫn Gửi bởi ngoctuan
    - ông gời tiền tài vật lực vào đây tôi đi kưa em đó dùm ông khi nào đổ tôi báo lại cho ông nghe chịu không
    ôj b cứ trêu m,nhà m k có cưa toàn chơj lồg bẫy thôj 8-> nhưg mà đã thấy e ấy thế nào đâu,mà m thấy áo vàg là về nhất trog mấy cuộc đua xe nên e này chắc chân dàj lắm nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi tue_an
    "muốn sang thì bắc cầu kiều" nha 2 ông anh ) cứ phải là cư xử tử tế với tuệ an rồi em sẽ tạo điều kiện từ từ cho các anh tìm hiểu em áo vàng ấy )
    đốj xử tử tế là thế nào ấy nhỉ,b tuệ an bật mí đj

Trích dẫn Gửi bởi lamvlam
    chúc hội thi đã tổ chức thành công !
    có điều bác chủ topic đáng lẽ phải có phóng sự hình ảnh, video clip lên cho mọi người ở xa, có thể bận không tham dự được, khi đó quảng bá được phong trào thi được rộng dãi hơn nữa ?
    thân
    vâng vâng... phục vụ liền ngay đây ạ ^^ mọi người xem trong cái link này nhé:

các lịch dợt chim và tin tức sự kiện được tổ chức ở cội chim thành tựu luôn luôn được update trên trang akara.vn ạ.

cảm ơn các bác nhiều nhiều >:d< :*

@anh ngoctuan: thế thì an chấp nhận chịu lép vế với em áo vàng rồi hu hu...

à, em bé áo trắng đứng cạnh bác teng leng foo là phiên dịch viên và cũng là cô giáo dạy tiếng hoa của tuệ an đó, chứ ko phải tuệ an đâu nghe

Trích dẫn Gửi bởi boiviemxinh
    đốj xử tử tế là thế nào ấy nhỉ,b tuệ an bật mí đj
    chẹp... cái này là tùy tâm mọi ng thôi, mỗi ng một cách mừ :d

nhưng như hội thi vừa rồi, được các anh em nghệ nhân ủng hộ, mọi người tham gia vui vẻ, giữ thiện chí, hội tụ bằng niềm đam mê chim cảnh (tuệ an thấy rất vui khi anh ngoctuan góp ý là nên để vòng cuối lâu hơn cho các anh em nghệ nhân mãn nhãn ngắm chim hay - điều này chứng tỏ tinh thần thiện chí, giao lưu - học hỏi của anh em nghệ nhân rất cao, thắng thua chưa chắc đã quan trọng bằng việc mình được ngắm chim hay)... sau hội thi, tuệ an còn được nhận những góp ý để chương trình sau làm tốt hơn.

như thế gọi là đã được đối xử quá ư là tử tế rồi các bác ạ :* :">

Trích dẫn Gửi bởi tue_an
    chẹp... cái này là tùy tâm mọi ng thôi, mỗi ng một cách mừ :d

nhưng như hội thi vừa rồi, được các anh em nghệ nhân ủng hộ, mọi người tham gia vui vẻ, giữ thiện chí, hội tụ bằng niềm đam mê chim cảnh (tuệ an thấy rất vui khi anh ngoctuan góp ý là nên để vòng cuối lâu hơn cho các anh em nghệ nhân mãn nhãn ngắm chim hay - điều này chứng tỏ tinh thần thiện chí, giao lưu - học hỏi của anh em nghệ nhân rất cao, thắng thua chưa chắc đã quan trọng bằng việc mình được ngắm chim hay)... sau hội thi, tuệ an còn được nhận những góp ý để chương trình sau làm tốt hơn.

như thế gọi là đã được đối xử quá ư là tử tế rồi các bác ạ :* :">
    wow dc nge b tuệ an nói thế hèn j b tuân dù đã gục trước e áo vàg nhưg vẫn cố gục thêm lần nữa trước b tuệ an ) :*
    có khi nào m chưa đi wa cầu kiều mà cũg gục ngay trên cầu k ta 8-> :"> tại cầu này dễ làm gục wá :">

wow dc nge b tuệ an nói thế hèn j b tuân dù đã gục trước e áo vàg nhưg vẫn cố gục thêm lần nữa trước b tuệ an ) :*
    có khi nào m chưa đi wa cầu kiều mà cũg gục ngay trên cầu k ta 8-> :"> tại cầu này dễ làm gục wá :">
    kha kha... bác tuân không bao giờ gục vì tuệ an đâu, sợ gấu nhà bác ấy thả hết chim mà )
    bạn cứ yên tâm leo lên cầu đi, cầu của tuệ an là cầu... tuột mà, bạn có guc thì cũng tuột sang bên kia bờ chứ hổng có dừng lại nổi giữa cầu đâu )

Trích dẫn Gửi bởi tue_an
    kha kha... bác tuân không bao giờ gục vì tuệ an đâu, sợ gấu nhà bác ấy thả hết chim mà )
    bạn cứ yên tâm leo lên cầu đi, cầu của tuệ an là cầu... tuột mà, bạn có guc thì cũng tuột sang bên kia bờ chứ hổng có dừng lại nổi giữa cầu đâu )
    nhưg bjết đâu m k thích wa cầu nữa có đc k ta ) đứg gjữa cầu đã hơn àh nha 8->

- thật ra thì mình chuẩn bị gục với em áo vàng thì thấy bạn tuệ an vì thế lại đổ về hướng ngược lại he he he he bác chỉ được cái hiểu ý em thôi

Trích dẫn Gửi bởi tue_an
    - thật ra đi thi vui là chính mà giải thường là mười có điều chim mình không hay bằng chim người ta thì phải ngậm ngùi thôi chứ chim mình mà hay thì mình ở ngoài cũng cưa boom chém gió súng bắn 2 tay mà lựu đạn quăng cả chùm ngay ha ha ha ha ha
    - nhận là gì cũng được đứng nhận mình làm cầu tuột nhé gì cầu tuột thì khi người ta trèo lên thì người ta đặt cái gì xuống nhỉ

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối