Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 34
    Trích dẫn Gửi bởi duongrau01
    Vậy mới nói là sở thích và đam mê khoái khẩu mãn nhĩ - mãn nhãn từng người .
    **** anh bạn của bạn có trên mười con chòe lửa mà chăm ko than vãn - OK - nhưng tin rằng chăm cũng ko vất vả bằng mấy chục em hút mật các loại nhà mình - mình thấy vui cũng có than về hút mật nhà mình đâu hic
    Haizzz ... em nuôi có hơn chuc con đủ loại mà cũng thấy đuối rồi đó bác . ko dám thêm nữa vì lo tắm ko suể ... hichic

Trích dẫn Gửi bởi chích chòe than86
    Bác giống em nè mặc dù em cũng rất thích Than nhưng em có vẻ ko có tay nuôi Than lắm. Nuôi Lửa có vẻ dễ chịu hơn nuôi Than nhiều. Em nuôi Than lắm lúc gặp phải những ca lao lồng em điên tiết luôn nhưng nuôi Lửa nó có lao lồng thì cũng ko bao giờ như Than. Khướu thì theo em nuôi dễ và chăm sóc để hót và sớm mở mỏ là ko khó tóm lại nuôi dòng Chòe vất hơn nuôi Khướu nhiều phải ko bác.
    Thế mà giờ là "cao thủ" về than rồi này

Trích dẫn Gửi bởi Dương Quốc Thái
    Haizzz ... em nuôi có hơn chuc con đủ loại mà cũng thấy đuối rồi đó bác . ko dám thêm nữa vì lo tắm ko suể ... hichic
    Làm vài cái lồng tắm, tắm 1 phát nửa tá luôn

Vậy đấy!. Mình cũng ko dám thêm nữa bận lắm. Còn mê thì biết nhiêu cho đủ giờ...

Trích dẫn Gửi bởi minhkhoi2004
    Thế mà giờ là "cao thu" về than rồi này
    Cái này ko dám nhận đâu bác ơi..!! Em xin bác.

Cái này ko dám nhận đâu bác ơi..!! Em xin bác.[/QUOTEthío

<div class="bbCodeBlock bbCodeQuote" data-author="chích chòe than86">
    <aside>

<div class="attribution type">chích chòe than86 nói:

</div>

<blockquote class="quoteContainer"><div class="quote">Cái này ko dám nhận đâu bác ơi..!! Em xin bác.
    So với lúc nói câu đó xem nào ? Giờ chả là đang mong nó ít hót đi tý đó thôi</div><div class="quoteExpand">Click to expand...</div></blockquote>
    </aside>
    </div>

Trích dẫn Gửi bởi minhkhoi2004
    Làm vài cái lồng tắm, tắm 1 phát nửa tá luôn
    3 cái rùi , thêm nữa ko có chỗ chất bác ơi

Hì hì đã là đam mê thì ko còn gì phải bàn nữa rồi làm thế nào để mà cái đam mê ko mai một mới là điều quan trọng. Như trước mấy thằng bạn làm cùng em cũng chơi chim phải 4,5 thằng có thằng còn nuôi trước cả em phiên chợ rất hay rủ nhau đi cùng ngó nghiêng bình luận thế mà chỉ khoảng 2 năm nay chúng nó ko còn 1 con nào. Em toàn đi phiên chợ lang thang 1 mình Oài xem ra trong mấy đứa bạn đó của em xét trên phương diện chơi chim chẳng có thằng nào ra hồn cả toàn lũ cả thèm chóng chán.. giờ chỉ còn ta với nồng nàn...hihi.
    bác hay đi phiên nào thế? e cũng hay đi phiên 1 mình, chim e chơi cũng ko sâu, đc cái mê chim từ bé. có gì ae gặp nhau giao lưu ở chợ phiên nhi? số e là 0982 736 027

Trích dẫn Gửi bởi lankhoa2002
    bác hay đi phiên nào thế? e cũng hay đi phiên 1 mình, chim e chơi cũng ko sâu, đc cái mê chim từ bé. có gì ae gặp nhau giao lưu ở chợ phiên nhi? số e là 0982 736 027
    Mình hay đi chợ phiên đầu mối Hoàng Mai, nhưng đợt này nắng và cũng ít nhu cầu nên ko đi mấy.

3 cái rùi , thêm nữa ko có chỗ chất bác ơi
    Dừng lại thôi, 3 cái và hơn 10 con . Mệt

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối