Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Trích dẫn Gửi bởi nam_hanoi
    01237660113 anh Thắng chim cảnh, ngõ Quỳnh HN bạn ak, giao lưu nhiệt tình,mình chết em lửa vì trúng gió, lỗi là ở mình, nhưng a bảo a đền cho em lửa mép vàng khác, ko lấy $, chắc mình ko có duyên vs chòe lửa, nên ko lấy, hẹn a lúc nào có chào mào thì giao lưu, mình cũng chơi chim như bạn, nhưng chưa bao giờ mua bán mà gặp được người bán chim mà tốt như a thắng
    Công nhận gl với anh Thắng hay,hôm rồi anh bán cho con 21 có 500k 1 tuần đã sổng rồi dù lạnh thế này

Ðề: địa chỉ bán ccl nam ở hà nội

Lửa Mã Đà hoặc Nam Cát Tiên mộc đã ăn cám, mình bán chim hót không tính đuôi dài hay ngắn. Đuôi từ 18-19+ giá đồng hạng. Bảo hành tật lỗi 1 đổi 1 kể cả là chim mộc. Hỗ trợ chim nếu chết bất kỳ lý do gì không cần nhìn thấy xác, tin nhau là chính.

Mọi chi tiết kỹ hơn vui lòng nhấc máy : 092.8899.377. Mình ở Thanh Xuân - Hà Nội.

Ðề: địa chỉ bán ccl nam ở hà nội

Trích dẫn Gửi bởi Lãng Tử HN
    Lửa Mã Đà hoặc Nam Cát Tiên mộc đã ăn cám, mình bán chim hót không tính đuôi dài hay ngắn. Đuôi từ 18-19+ giá đồng hạng. Bảo hành tật lỗi 1 đổi 1 kể cả là chim mộc. Hỗ trợ chim nếu chết bất kỳ lý do gì không cần nhìn thấy xác, tin nhau là chính.

Mọi chi tiết kỹ hơn vui lòng nhấc máy : 092.8899.377. Mình ở Thanh Xuân - Hà Nội.
    Bán hàng và BH thế là quá chuẩn rồi.quất thôi

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12