Kết quả 1 đến 5 của 5

Lửa mộc lửa mộc Phiên chợ HĐ

Sáng nay t7 dỗi nên e dạy tranh thủ ra phiên chợ xem chim. Đi qua hàng ông bán lửa mộc sao mà nhiều quá @@ có đến hàng 2 30con nhưg chả còn lửa và đủ lông á. Các e nó cứ dẻo quệc
    Đi long dong lại thấy 1em mộc, nhưg mộc non thôi. Hót xổng rất ghê mặc dù chưa thay lôg xog. Bắt e nó ra lồng khác r treo lên cao hót xổng rồi nhưg ra giọng vẫn chưa đc tốt lắm e cũng thấy hay. chim k tật lỗi giá 300k
    Theo các bác như vậy là đắt hay rẻ?
    Và nhờ các tiền bối chỉ dạy e cách chăm chim mộc non với ạ. Tks các tiền bối trc'
    Thân !

Ðề: Lửa mộc lửa mộc Phiên chợ HĐ

bác thik thì cứ mua thôi, khỏe mạnh, hót hét là tốt rồi. hơn kém gì mấy đâu mà lăn tăn

ghê nhỉ.chòe lửa mộc mà hót ngay ngoài chợ thì máu thật,mua đi thôi còn j

Trích dẫn Gửi bởi yeuchimcanhlsl
    Sáng nay t7 dỗi nên e dạy tranh thủ ra phiên chợ xem chim. Đi qua hàng ông bán lửa mộc sao mà nhiều quá @@ có đến hàng 2 30con nhưg chả còn lửa và đủ lông á. Các e nó cứ dẻo quệc
    Đi long dong lại thấy 1em mộc, nhưg mộc non thôi. Hót xổng rất ghê mặc dù chưa thay lôg xog. Bắt e nó ra lồng khác r treo lên cao hót xổng rồi nhưg ra giọng vẫn chưa đc tốt lắm e cũng thấy hay. chim k tật lỗi giá 300k
    Theo các bác như vậy là đắt hay rẻ?
    Và nhờ các tiền bối chỉ dạy e cách chăm chim mộc non với ạ. Tks các tiền bối trc'
    Thân !
    thế mà bác không xúc luôn. Đi chợ HHT chim chán mà cũng phán bằng và hơn đó.

Trích dẫn Gửi bởi tdtd
    thế mà bác không xúc luôn. Đi chợ HHT chim chán mà cũng phán bằng và hơn đó.
    e xúc luôn mà bác. chim non còn chưa cả ra lông đén đó bác ạ. hót rồi e chắc đực nên mới bắt đó
    <------ Bổ sung bài viết ------->

Trích dẫn Gửi bởi conchoxauxi
    ghê nhỉ.chòe lửa mộc mà hót ngay ngoài chợ thì máu thật,mua đi thôi còn j
    chắc chắn rồi hì ! công nhận là số e nó đỏ nhưg k biết xem chim tnào là đẹp vì nó còn non và vẫn nhát lắm bác ạ