Kết quả 1 đến 4 của 4

a e choi choe lua cho minh hoi tham ti

nha minh co 2 e choe lua dang thay long,1 e ra long duoi duoc khoang 5cm,thi long duoi bi gay ngang het may cong,minh bat e no ra va nho het nhung cong long duoi bi gay,nay da duoc 2 tuan roi ma chua thay dau hieu long duoi moc ra lai,minh van cho eno an day du,cao cao, de,cam va trung kien.e thu 2 thi ra 2 cong duoi dai duoc 20cm,tu nhien bi rot mat 1 cong duoi dai,minh bat ra va nho luon cong con lai,cung thoi gian nhu tren va chua thay dau hieu gi het.a e nao da gap truong hop nay chua?gio co cach nao de khac phuc e no ra duoi lai ko?va khi ra lai thi khoang thoi gian bao lau vay a e?a e nao co kinh nghiem chi minh voi.xin cam on.

Ðề: a e choi choe lua cho minh hoi tham ti

nuôi chim mà cứ nghỉ bắt ra nhổ lông để nó ra lại là 1 sai lầm lớn đó bạn,coi như mùa này con chim của bạn hư rồi,nếu có chơi củng sập xình,cố gắng nuôi nó đi mùa sau sẻ ra lông oke,trước đây m củng bị 1 con như bạn,nhưng m hok bắt nhổ lông làm gì,nó như con chim sẻ vậy,nuôi hoài khoảng 4 hay 5 tháng sau nó ra đẹp luôn,con đó mình mới bán được 1tr 800k,lửa chuyền 1 mùa đó...cứ từ từ kiên nh63n đi bạn............

chim mộc bak làm như thế thì ko nói làm gì,chứ mà chim thuộc bak nhổ lông như thế xem ra bak cố gắng đợi mùa sau thay lông lại đi.cho dù bây giờ nó có mọc ra lại thì coi như mùa này vứt bỏ rồi.nó chơi ko ổn định đâu.ko riêng gì chòe lửa mà chim nào cũng vậy,1 năm mà thay 2 bộ lông thì coi như vứt bỏ năm đó đi.

tinh hinh chim dang ra long moi roi ban ah,choi van ok a e ah

Các Chủ đề tương tự

1. hỏi đáp vân đê nuoi chòe than bổi già rung hay choe than boi chuyền
    Bởi manhhung2206 trong diễn đàn Thảo luận chung
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-03-2013, 05:21 AM
  2. Giup em voi..em moi choi choe lua
    Bởi xomthulo trong diễn đàn Kiến thức chung về CCL
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-16-2012, 04:49 AM
  3. cho minh hoi xíu ve giá cả choe than