Kết quả 1 đến 6 của 6

Các Bác bắt bệnh dùm em

Nhà em mới sắm 1 em bổi (01 tháng), em thấy chân em nó có 1 ngón chân, phần thịt gần móng thì to ra (nhìn như 1 cái u thịt), ngón chân em ấy bị đơ, không bám vào cầu.Với trường hợp này có cách nào chữa cho em nó không các bác ? nhìn con chim thấy bùn quá ~X( ~X( ~X(

Ðề: Các Bác bắt bệnh dùm em

Bác cứ fai có cái hình thì mới dễ bắt mạch cho e nó đc. Ngón đó lên vanh có bám chút nao k hay cũng duỗi luôn?

bạn bắt con chim ra (nhờ ng khác bắt nhé)sau đó lấy cây kim chích nặn mủ trong đó ra cho chim tắm nuớc muối khỏang 3 đến 5 ngày,giử vệ sinh lồng sạch sẻ ...

Trích dẫn Gửi bởi longmax2
    bạn bắt con chim ra (nhờ ng khác bắt nhé)sau đó lấy cây kim chích nặn mủ trong đó ra cho chim tắm nuớc muối khỏang 3 đến 5 ngày,giử vệ sinh lồng sạch sẻ ...
    bak này nói chuẩn đó,chòe lửa rất thông minh,bắt chim ra phải nhoo72 người khác,không thì em nó nhìn bak là em nó sợ,còn chuyện bắt bênh cho nó bak fai đưa hình lên mới biết được

Em cảm ơn các bác nhé. Em nhờ bà xã chụp mà ảnh nó bị lóa ánh sáng quá nên ko nhìn rõ. Em thử cách của bác longmax2 thế nào ? Mà em toàn tự mình bắt chim không à, hồi giờ có nhờ ai đâu ^^!.Em quan sát thấy cái u thịt có nhỏ xuống nhưng ngón chân vẫn không bám vào cầu các bác ạ.

nó chưa lành hằn thôi bác ah.chim bác có nhác lắm ko.có thể khi tung lồng chim bám vào nan rồi víu móng lại nên bị như thế,

Các Chủ đề tương tự

1. Cao thủ CCT vào chỉ dẫn dùm
    Bởi khaseven trong diễn đàn Thảo luận chung
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-10-2013, 03:13 AM
  2. Mấy anh phân biệt dùm cặp than trống hay mái ?
    Bởi sanxuattudien trong diễn đàn Thảo luận chung
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 07-12-2012, 03:23 PM