Kết quả 1 đến 6 của 6

Xin gjup do ccl ia phan trang , phan co

Xin ae gjup do con choe cua em mua ve con chua an cam kho dau. Gjo an zui nhung dc may hum em thay cam khac . Nhung ko co ti le cam cu cam moi dau. Dc 2 hum em xem thi thay ia phan trang. Phan co . Ma chan e no lai trang chan ko hong nhu truoc nua. Co co pai no ko chiu an cam moi len moi nhu the pai ko . Va ae gup do lam the nao cho e no khoi . Thank cac ae...!

Ðề: Xin gjup do ccl ia phan trang , phan co

vụ này em cũng hưa rõ lắm nhưng chim đã đi phân trắng là bạn phải ẩn thận ... triệu chứng đie là rất rõ đấy ...

minh cung bi phan trang. lo qua

Mình cho ăn mồi tuơi thì phân trắng, ăn cám thì phân đen va khô thôi!

minh ko biet dat cau hoi o~ dien dan, ai giup em dat voi, chao mao cua em no bi can duoi? cu' dau^' xong la no can hjxhjx

theo mình thì các bạn lên cho em nó ăn mồi tươi đẻ em nó khỏe lại cái đã dồi tính ,ỉa phân trắng là em nó không ăn nhé ,khi mà chim đã khỏe lại thì các bạn cho chim ăn cám cũ và đẻ thêm 1 cóng cám mơi gần cóng cám cũ cho cám cũ ít đi ,đẻ chim ăn dần cám mới thì xẽ quen thôi ,chú các bạn thay đổi đột ngột vậy chim dễ xuy và rớt lông ,mất lửa ,mùa này ngoài bắc chim mới thay lông xong đang mất lửa lên ché đọ chăm cũng phải khác ,vài lời góp ý ,chúc các bạn có những chú chim hay
    <------ Bổ sung bài viết ------->

Trích dẫn Gửi bởi Suri2906
    Mình cho ăn mồi tuơi thì phân trắng, ăn cám thì phân đen va khô thôi!
    ai bảo bạn là ăn mồi tươi thì ị phân trắng ,ị phân trắng là chim ko ăn bạn nhé ,chae nhẽ chim ngoài thiên nhiên toàn ăn mồi tươi thì ị phân trắng hết ah

Các Chủ đề tương tự

1. hixx bac shama va cac pro giup,ccl boi di phan trang ,nat va dem ruc nhu giay chet y!
    Bởi qcautreobay trong diễn đàn Kiến thức chung về CCL
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 01-13-2012, 06:00 AM