Kết quả 1 đến 10 của 10

Chòe bánh tẻ bẫy đấu - 1,5 tháng lồng

Các bác xem em này được không ? Bẫy đấu được nên nuôi nghe hót xem sao. Tắm như vịt, chuyện nhiều, huýt chẹp khá

Bánh tẻ thôi. Chứ nuôi than già rừng quả thật rất "khoai".

Các bác cho em hỏi chút? Sao cổ nó lại có lốm đốm lông "nâu nâu", mà chưa đen hết.

<div style="text-align:center;">
    <p>Tips : Phóng To Video Và Chọn Chất Lượng HD Để Xem Video Rõ Hơn</p>
    <center>
    <iframe type="text/html" width="620" height="480" src="http://www.youtube.com/embed/4JykfgP0esU?theme=light&feature=oembed&version=3&p s=docs&nologo=1&autoplay=0&fs=1&rel=0&showinfo=0&m odestbranding=1&allownetworking=internal&iv_load_p olicy=3enablejsapi=1&domain=http://****************" frameborder="0"></iframe>

Bấm SUBSCRIBE ngay để chia sẻ video này trên youtube:

<div data-channel="chimcanhvn" data-layout="default" data-count="default"></div>

Mã bbcode forum :
    <input type="text" value="http://www.youtube.com/watch?v=4JykfgP0esU" size="40" onclick="this.select();" style="border:solid 1px #d3e0ef; padding:10px;" id="ctl00_ContentPlaceHolder1_txtCodeVideo" name="ctl00$ContentPlaceHolder1$txtCodeVideo">
    <div>

</div></center>

</div>

Chắc là lông non của nó chưa thay xong đó bác.chứ lông đen nhiều thì là trồng rồi

Tháng rưỡi mà đã dạn nhỉ ? chúc mừng nhé

chứ giờ một con than rừng bổi thuần mất bao lâu vậy mod @minhkhoi2004 chơi than có khó chơi lắm không

Trích dẫn Gửi bởi minhkhoi2004
    Tháng rưỡi mà đã dạn nhỉ ? chúc mừng nhé
    Vâng. Trước nuôi em già mà khoai quá. Nên vừa rồi em chuyển qua bánh tẻ cho nhanh xíu.

Không biết bánh tẻ nuôi nghe hót ở nhà có được ko bác nhỉ? Ý là nó hót có tạm ko ấy. Hay cứ phải già rừng thì mới hay bác?

Trích dẫn Gửi bởi nêmô
    chứ giờ một con than rừng bổi thuần mất bao lâu vậy mod @minhkhoi2004 chơi than có khó chơi lắm không
    Tùy thôi cụ ơi, mình không có thời gian chăm nên 3 năm rồi vẫn giãy như ma, bác Tài lãng tử chỉ có 1 tuần là ngon ơi là ngon

Trích dẫn Gửi bởi tuan287
    Vâng. Trước nuôi em già mà khoai quá. Nên vừa rồi em chuyển qua bánh tẻ cho nhanh xíu.

Không biết bánh tẻ nuôi nghe hót ở nhà có được ko bác nhỉ? Ý là nó hót có tạm ko ấy. Hay cứ phải già rừng thì mới hay bác?
    Già chắc là ngon hơn nhưng chắc thuần cũng mệt

Trích dẫn Gửi bởi minhkhoi2004
    Tùy thôi cụ ơi, mình không có thời gian chăm nên 3 năm rồi vẫn giãy như ma, bác Tài lãng tử chỉ có 1 tuần là ngon ơi là ngon
    Nó vẫn giãy nhưng hót hét ok và giọng già hay đó chức bác?

Cho em cái động lực để kiếm em thab già thuần lại nào. Hú hú

Trích dẫn Gửi bởi tuan287
    Nó vẫn giãy nhưng hót hét ok và giọng già hay đó chức bác?

Cho em cái động lực để kiếm em thab già thuần lại nào. Hú hú
    Giọng già thì phê rồi, mình khoái chơi loại già, giãy tý cũng OK.

chim non quá