Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi minhkhoi2004
    Cảm thấy không thích rồi đúng không bạn ? Vậy thì đổi thôi
    Không phải là k thích mà vì là e k có biết như thế nào là một con chim đẹp. Và cũng k biết có nên hi vọng mong manh vào con này không. Híc... e có biết gì đâu... cơ bản là thấy e nó eo thon ngực nở trông gọn gàng... nhảy khôn ... thế là e gạ đổi hehe...

Trích dẫn Gửi bởi bangkok
    Vâng. Nhưng e đang muốn tim một con thât đẹp để thuần cho bõ công... chứ mấy con như con bổi cũ của e thì thấy nản... hót sổng thì ngắn lại giống chào mào... mất công quá...
    Sổng ngắn chắc do nó chưa căng thôi bác - Nuôi than thì cứ từ từ, em nuôi 4 năm giờ mới được nghe hót đây

Không phải là k thích mà vì là e k có biết như thế nào là một con chim đẹp. Và cũng k biết có nên hi vọng mong manh vào con này không. Híc... e có biết gì đâu... cơ bản là thấy e nó eo thon ngực nở trông gọn gàng... nhảy khôn ... thế là e gạ đổi hehe...
    Cứ thích là tốt rồi, nuôi đi cụ.
    Cụ ở HN, rảnh thì ới @chích chòe than86 đi chọn hộ, bạn ấy chọn được đấy

Sổng ngắn chắc do nó chưa căng thôi bác - Nuôi than thì cứ từ từ, em nuôi 4 năm giờ mới được nghe hót đây

Cứ thích là tốt rồi, nuôi đi cụ.
    Cụ ở HN, rảnh thì ới @chích chòe than86 đi chọn hộ, bạn ấy chọn được đấy
    Cái căn bản là e chỉ còn cơ hội nuôi một con thui giờ phân vân chả biết tính sao chọn con mới hay để lại con cũ

Cái căn bản là e chỉ còn cơ hội nuôi một con thui giờ phân vân chả biết tính sao chọn con mới hay để lại con cũ
    Nếu ngại hoặc còn lăn tăn khi nuôi mộc, có điều kiện thì bác mua con thuần 1 chút, có mấy anh em HN rao bán đó

Nếu ngại hoặc còn lăn tăn khi nuôi mộc, có điều kiện thì bác mua con thuần 1 chút, có mấy anh em HN rao bán đó
    E có một con thuần rồi hót tạm đc. E muốn mua một con thật đẹp hót tốt... và thử thuần bổi... con bổi cũ ( muốn)của e cũng dạn lắm rồi

Than bổi muốn đẹp thì phải đặt hàng thợ bẫy thôi chứ ra chợ khó kiếm tham đẹp lắm
    - em thấy cụ Lãng tử HN mới về lô than Nam thấy cũng good nè cụ vào hỏi thăm thử
    <div style="text-align:center;">
    <p>Tips : Phóng To Video Và Chọn Chất Lượng HD Để Xem Video Rõ Hơn</p>
    <center>
    <iframe type="text/html" width="620" height="480" src="http://www.youtube.com/embed/KOqQli1Q_Jw?theme=light&feature=oembed&version=3&p s=docs&nologo=1&autoplay=0&fs=1&rel=0&showinfo=0&m odestbranding=1&allownetworking=internal&iv_load_p olicy=3enablejsapi=1&domain=http://****************" frameborder="0"></iframe>

Bấm SUBSCRIBE ngay để chia sẻ video này trên youtube:<script src="https://apis.google.com/js/platform.js"></script>

<div class="g-ytsubscribe" data-channel="chimcanhvn" data-layout="default" data-count="default"></div>

Mã bbcode forum :
    <input type="text" value="http://www.youtube.com/watch?v=KOqQli1Q_Jw" size="40" onclick="this.select();" style="border:solid 1px #d3e0ef; padding:10px;" id="ctl00_ContentPlaceHolder1_txtCodeVideo" name="ctl00$ContentPlaceHolder1$txtCodeVideo">
    <div>

</div></center>

</div>

Than hót cứ kiếm em nào mỏng mỏ, càng mỏng càng siêng, em đi bẫy có khi bắt đc bổi 2 ngày đã hót xổng. Nhưng nuôi than phải kiên trì, 1,5-2 năm mới gọi là chơi đc

Như thế nào là mỏ mỏng vậy các bác? E thấy mỏ con nào cũng giống con nào

Cụ chú ý mỏ dưới của chim con nào mỏ dưới càng mỏng thì càng siêng hót

Như thế nào là mỏ mỏng vậy các bác? E thấy mỏ con nào cũng giống con nào
    K giống nhau đâu, bác túm lại hoặc để ý kỹ lúc em nó đứng yên mà so sánh các cái mỏ với nhau sẽ thấy, em nào mỏ nhọn hơn thì hốt, mình thì dài