Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 73

Chủ đề: Chòe than mới mua

Chòe than mới mua

Mới mua e chòe than nam cát tiên 3 mùa ktl về nhà đc 3 ngày... bận đi làm ... giờ mới đc ngắm e nó thì ôi thôi.... e nó làm siếc santo chuyên nghiệp quá... chắc zet quá nên e nó không mở nổi mồm... chẹp chẹp... có lẽ k nên tin tưởng quá nhiều vào kẻ buôn bán... cũng k nên tham hàng hạt dẻ hay đại hạ giá các bác ạ... tiền nào của ấy thui... bỗng dưng thích..
    Bỗng dưng chán...

Là bài học thôi bác ơi!!!.... Bác chắc nó là Nam Cát Tiên ko????....

Trích dẫn Gửi bởi bangkok
    Mới mua e chòe than nam cát tiên 3 mùa ktl về nhà đc 3 ngày... bận đi làm ... giờ mới đc ngắm e nó thì ôi thôi.... e nó làm siếc santo chuyên nghiệp quá... chắc zet quá nên e nó không mở nổi mồm... chẹp chẹp... có lẽ k nên tin tưởng quá nhiều vào kẻ buôn bán... cũng k nên tham hàng hạt dẻ hay đại hạ giá các bác ạ... tiền nào của ấy thui... bỗng dưng thích..
    Bỗng dưng chán...
    mua bán bây giờ nên cẩn thận

Trích dẫn Gửi bởi hoàngmicuibap
    Chim để mà nói vùng miền ko có sự tin tườn nhất định thì khó mà có chim chuẩn lắm phải ko anh hoàng..

Trích dẫn Gửi bởi chích chòe than86
    Chim để mà nói vùng miền ko có sự tin tườn nhất định thì khó mà có chim chuẩn lắm phải ko anh hoàng..
    chào mào mình toàn gửi mua ở quê mang vào ko, bây giờ chủ chim hót còn hay hơn chim luôn đó, sợ thật

chào mào mình toàn gửi mua ở quê mang vào ko, bây giờ chủ chim hót còn hay hơn chim luôn đó, sợ thật
    Year.....!!!!

Là bài học thôi bác ơi!!!.... Bác chắc nó là Nam Cát Tiên ko????....
    Thấy ông bán chim giới thiệu vậy.. chứ tại e thích chòe than nhưng chưa nuôi bao giờ thấy rẻ húc vào hihi...

Cảm ơn bác... nói chung là e cũng dễ tính... lộn... ngoái ... mù què cũng đc nhưng phải hót ạ.... vì e thích nghe hót chán thì e thả... mỗi tội e này đc giới thiệu là ktl hót sổng vào buổi sáng.. e đợi mãi mà k thấy... chắc hôm nào nắng ấm nghe vậy

Year.....!!!!
    À e bắt con chòe về vì k có chỗ để nên lại cho a bán thịt con chào mào ... ui chà ông ấy sướng típ mắt...

Trích dẫn Gửi bởi bangkok
    À e bắt con chòe về vì k có chỗ để nên lại cho a bán thịt con chào mào ... ui chà ông ấy sướng típ mắt...
    bạn mua của ai vậy