Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 56 của 56
    Trích dẫn Gửi bởi kn02042012
    Lúc truöc vì mê choè than này mà em có làm ö tiêm chim gan 4 tháng.nên em cūng biêt sö sō ve nguôn gôc.2 bác có 2 con than dep do.moi nuoi ma dc than dep nuoi thi ngon.luc trc em nuoi nhieu lam ma toan xhim xau ko ak.hjhj.
    bác kn02042014 lâu nay k gặp nhỉ. bác ở đâu rồi. hihi

Trích dẫn Gửi bởi leothuan
    bác kn02042014 lâu nay k gặp nhỉ. bác ở đâu rồi. hihi
    hi.dao nay minh it vao dd lam.hjhj.than cua ban chac da thay long xong roi ha.cham cho no nghe file mp3 nhe ban.con than cua minh da hot lai rai roi

hi.dao nay minh it vao dd lam.hjhj.than cua ban chac da thay long xong roi ha.cham cho no nghe file mp3 nhe ban.con than cua minh da hot lai rai roi
    uhm. nó thay xong rồi mà mấy hôm nay thấy nó cắn cánh liên tục. cứ chạy xoay vòng cắn vào cái khuỷu cánh ấy. k biết bị gì nữa. làm rớt 1 cái lông đuôi mới. cũng k biết là có mọc lại khô g

choe thay long nen hay bi nz lam .ko sao dau.con nay mat may dep lam.rat tuong lai.nay mai ban post hinh em no thu xem

choe thay long nen hay bi nz lam .ko sao dau.con nay mat may dep lam.rat tuong lai.nay mai ban post hinh em no thu xem
    mình có post mấy hình trong bài Chòe than của em - quá nhiều vấn đề ! ấy. trong mục sức khỏe và dinh dưỡng CCT ấy.
    bạn cho sđt đi. hồi xưa hứa tặng bạn cái card 20 kỉ niệm nhé. hehe.

thoi ko can dau.luc trc minh moi choi cung gap nhieu kho khan nen hieu ma.nuoi hen xuoi dc con dep gan giu nhe ban.trc minh co con than cu treo la xoe duoi lien tuc nhung ko may bi ran an tou gio kiem ko ra con nao tot het

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. Các thánh vào giúp phân biệt than trống mái giúp mình với
    Bởi lucbeo2016 trong diễn đàn Thảo luận chung
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-23-2013, 03:05 AM