Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Choe than bi mo mat

Choe than bi mo mat

Choe than bi mo mat
    A e giup minh voi

ko ảnh ko hình thì giúp bạn sao đây. cụt lủn ko àh.

Cam on ban
    Con choe than cua minh no bi cuc mau trang o giua mat ma hinh nhu no bi kem mat thi phai
    Bi vay co cach nao chua tri ko a

Chao ban chich choe than86
    Minh ko guu hinh len dc nhung minh noi la no co cuc mau trang duc o giua con mat ay
    Hinh nhu no bi kem mat roi thi phai
    Ban co cach nao giup minh voi

đem nó vô chuyên khoa mắt mới biết dc

Không cần biết

cái này có thể chim bạn đã bị một con j đó đốt vào mí mắt hoặc chim bạn là chim đuổi nhảy rúc nan lồng đã bị rằm trúc hoặc tre đâm vào mắt. Mình thì chưa từng bị rơi vào trường hợp này nhưng cũng mạo muội chỉ bạn phương án sau. Bạn ra mua một lọ thuốc nhỏ mắt nước muối sinh lý 0,9 dùng cho trẻ sơ sinh về nhỏ 1 lần vào mắt bị nếu chim bạn bị đốt ở mí mắt làm vậy độ vài lần chim sẽ khỏi. ( Cách này bạn sẽ phải bắt chim ra rất dễ làm chim hoảng lâu dài ). Còn nếu chim bạn bi rằm trúc đâm vào mắt thì theo mình nếu là con chim hay bạn giữ lại chơi mghe hót còn nếu là con chim bổi hoặc chuyền bạn nên phóng sinh cho em nó ra tự nhiên vì bị rằm đâm thì hết cách đầu tư em khác làm lại. Cả 2 cách này đều bất lợi cho con chim của bạn nhưng đó là cách tốt nhất mà mình có thể chỉ giúp bạn. Chia buồn với bạn về chú chim..