Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 52

Tiếng gì đây - chòe than mộc ???

Mọi người có kinh nghiệm chỉ giúp mình với nhé.

Mới nuôi em than mộc này đến nay 22 ngày.

Hnay treo cao cao bên cửa sổ. Nó kêu tiếng gì kia vậy mọi người? Không giống tiếng ríttttt.... rítttttt lúc nó đi tắm.

<div style="text-align:center;">
    <p>Tips : Phóng To Video Và Chọn Chất Lượng HD Để Xem Video Rõ Hơn</p>
    <center>
    <iframe type="text/html" width="620" height="480" src="http://www.youtube.com/embed/j-ITUUO8MG0?theme=light&feature=oembed&version=3&ps= docs&nologo=1&autoplay=0&fs=1&rel=0&showinfo=0&mod estbranding=1&allownetworking=internal&iv_load_pol icy=3enablejsapi=1&domain=http://****************" frameborder="0"></iframe>

Bấm SUBSCRIBE ngay để chia sẻ video này trên youtube:

<div data-channel="chimcanhvn" data-layout="default" data-count="default"></div>

Mã bbcode forum :
    <input type="text" value="http://www.youtube.com/watch?v=j-ITUUO8MG0" size="40" onclick="this.select();" style="border:solid 1px #d3e0ef; padding:10px;" id="ctl00_ContentPlaceHolder1_txtCodeVideo" name="ctl00$ContentPlaceHolder1$txtCodeVideo">
    <div>

</div></center>

</div>

Mọi người xem giúp mình với nhé.

Âm thanh trong video nghe như phim ma kinh dị, không rành về chòe nên úp hộ cho bác. Các cao thủ chòe nhảy vào nghe thử coi.

Trích dẫn Gửi bởi Hungcgcnmt
    Âm thanh trong video nghe như phim ma kinh dị, không rành về chòe nên úp hộ cho bác. Các cao thủ chòe nhảy vào nghe thử coi.
    Hịc. Thank bác

Em bật file video này nghe lại. Con chòe của em nó nghe thấy. No cũng lại kêu lại y như thế.

Uppppp

Các bạn nhiều kinh nghiệm chỉ giúp với.

Chòe than kêu lạ. Mọi người giúp mình với .

cái âm này là tạp âm bên ngoài mà chứ có phải âm của con chòe đấu nghe nó âm u thấy ghề hic hic hic cứ như là bác vừa chiếu phim kinh dị vửa quay vide vậy đó lạnh hết cả sống lưng

Trích dẫn Gửi bởi ngoctuan
    cái âm này là tạp âm bên ngoài mà chứ có phải âm của con chòe đấu nghe nó âm u thấy ghề hic hic hic cứ như là bác vừa chiếu phim kinh dị vửa quay vide vậy đó lạnh hết cả sống lưng
    Mình nghe vài lần rồi. Đều phát ra từ cpn chòe của mìn mà ngoctuan

Chứ tạp âm với kinh dị gì đâu.

Mở video nghe lại. Ân thanh lớn. Con chòe nghe thấy. Lại cũng kêu lại y như thế

Mấy tiếng chòe ban đầu là tiếng con chòe nó kêu quá bình thường - đợn cuối con chòe câm tịt có tiếng hú của gió và tạp âm tiếng otô ... vvvv chứ có gì đâu mà nghe với cả kinh dị - toàn liên tưởng hão .. hix

mọi người không nghe chòe hót mà nghe tiếng oto ha ha ha cháu nghe tiếng chòe kêu bình thường mà nghe tiếng oto thấy nó âm u ghê ghê sao ấy hic hic hic

Trích dẫn Gửi bởi duongrau01
    Mấy tiếng chòe ban đầu là tiếng con chòe nó kêu quá bình thường - đợn cuối con chòe câm tịt có tiếng hú của gió và tạp âm tiếng otô ... vvvv chứ có gì đâu mà nghe với cả kinh dị - toàn liên tưởng hão .. hix
    Vâng bác!

Thì ra mọi người để ý tiếng oto với còi xe a. Nhà mình gần sát mặt đường. Quốc lộ 10. Nên oto chạy suốt ngày, còi inh ỏi

Mình hỏi là hỏi mấy tiếng chòe kêu lúc đầu đó. May mà bác nói là bình thường nên mình an tâm rùi.

Tại nuôi con chòe đầu tiên. Nên ko biết mới đầu chòe nó kêu thế nào nên lên đây hỏi anh em

Các Chủ đề tương tự

1. Ảnh mới chòe non, các bác tiếp tục xác định giới tính !
    Bởi batbai trong diễn đàn Thảo luận chung
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 12-22-2013, 03:23 AM
  2. Vừa bị sổng mất chòe than, tiếc đứt ruột
    Bởi baotri988 trong diễn đàn Thảo luận chung
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-19-2013, 05:33 AM
  3. chòe lửa bị khàn giọng, mất tiếng
    Bởi manhhuong trong diễn đàn Kiến thức chung về CCL
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 10-04-2012, 01:37 AM