Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Bẫy chòe giao lưu - Gây quỹ từ thiện

Phong trào chơi chòe than và chòe lửa của anh em Hà Nội và các tỉnh lân cận càng ngày càng lên cao, ai ai cũng bị mê hoặc bởi tiếng chòe sổng. Để nhân rộng và tạo điều kiện cho anh em cùng vui 1 thú vui này, em và 1 số anh em dự kiến tổ chức chương trình :
    BẪY CHÒE GIAO LƯU - GÂY QUỸ & TỪ THIỆN
    (Chương trình dự kiến để lấy ý kiến của anh em đam mê)
    Thành phần tham gia : Tất cả anh chị em tham gia 4 rum những người đam mê chòe
    Thời gian tổ chức sự kiện thường niên : Cuối tuần thứ 7 hoặc chủ nhật
    Lợi ích khi tham gia : Trao đổi và giao lưu kinh nghiệm bẫy chòe, chăm sóc chòe, được tham gia cùng đội bẫy cây nhà lá vườn, được tận mắt xem nết chơi và nghe giọng của bổi trước khi vào lồng. Nhà nhỡ sổng chòe alo là anh em hội đến hỗ trợ ngay.
    Nghĩa vụ khi tham gia : Trà thuốc điếu cày và xăng xe tự túc, nếu có thêm tí cay cay thì campuchia. Bổi vào lồng bốc thăm được mua với giá theo biểu quyết của hội (không đắt quá 50% so với ở chợ )
    Gây quỹ và từ thiện : Số tiền thu được qua các lần bẫy làm quỹ hoạt động và từ thiện trên 4rum.

Chim mồi hiện có và sẽ nhân rộng hơn trong anh em tham gia tự mang theo mồi :

Lãng Tử HN (Hà Nội): 02 than mồi (1 cứng : đánh chim già, 1 tập sự : quất chim non)
    Thanhchi89 (Hà Tây) : 02 than mồi (1 cứng : đánh chim già, 1 tập sự : quất chim non)
    ******XX : 01 Lửa mồi (không cứng vì là quá cứng quất cả già lẫn non)

Xin các bác góp ý thêm để cùng nhau xây dựng 1 chương trình chuẩn và có ý nghĩa, cùng đẩy mạnh phong trào chơi chòe và hỗ trợ anh em mới chơi. Quan trọng nhất là tất cả anh em vui vẻ đoàn kết và thư giãn cuối tuần.

Các bác lưu ý để lại số ĐT để thư ký liên hợp quốc tổng hợp và nhắn tin khi chương trình bắt đầu chạy

Ðề: Bẫy chòe giao lưu - Gây quỹ từ thiện

Em sẽ đăng kí mua đầu tiên. Mà em chưa có dịp ra bác bat lại em chòe. Bác nhớ để dành chim cho em đó nha.

Cho mình xin 1 vé đi bẫy chòe giao lưu và ủng hộ diễn đàn với nhé..Các bác đi như nào thì cho mình theo với à..Rất đam mê khoản này...Có 1 em than mồi 1 năm còn ít kinh nghiệm nhưng vẫn xin vé đi bẫy à !!! Thân !!!

em o bac ninh co dc ko anh tai neu dc em xin di voi nhe0964111024so cua em day a

Trích dẫn Gửi bởi Lãng Tử HN
    Phong trào chơi chòe than và chòe lửa của anh em Hà Nội và các tỉnh lân cận càng ngày càng lên cao, ai ai cũng bị mê hoặc bởi tiếng chòe sổng. Để nhân rộng và tạo điều kiện cho anh em cùng vui 1 thú vui này, em và 1 số anh em dự kiến tổ chức chương trình :
    BẪY CHÒE GIAO LƯU - GÂY QUỸ & TỪ THIỆN
    (Chương trình dự kiến để lấy ý kiến của anh em đam mê)
    Thành phần tham gia : Tất cả anh chị em tham gia 4 rum những người đam mê chòe
    Thời gian tổ chức sự kiện thường niên : Cuối tuần thứ 7 hoặc chủ nhật
    Lợi ích khi tham gia : Trao đổi và giao lưu kinh nghiệm bẫy chòe, chăm sóc chòe, được tham gia cùng đội bẫy cây nhà lá vườn, được tận mắt xem nết chơi và nghe giọng của bổi trước khi vào lồng. Nhà nhỡ sổng chòe alo là anh em hội đến hỗ trợ ngay.
    Nghĩa vụ khi tham gia : Trà thuốc điếu cày và xăng xe tự túc, nếu có thêm tí cay cay thì campuchia. Bổi vào lồng bốc thăm được mua với giá theo biểu quyết của hội (không đắt quá 50% so với ở chợ )
    Gây quỹ và từ thiện : Số tiền thu được qua các lần bẫy làm quỹ hoạt động và từ thiện trên 4rum.

Chim mồi hiện có và sẽ nhân rộng hơn trong anh em tham gia tự mang theo mồi :

Lãng Tử HN (Hà Nội): 02 than mồi (1 cứng : đánh chim già, 1 tập sự : quất chim non)
    Thanhchi89 (Hà Tây) : 02 than mồi (1 cứng : đánh chim già, 1 tập sự : quất chim non)
    ******XX : 01 Lửa mồi (không cứng vì là quá cứng quất cả già lẫn non)

Xin các bác góp ý thêm để cùng nhau xây dựng 1 chương trình chuẩn và có ý nghĩa, cùng đẩy mạnh phong trào chơi chòe và hỗ trợ anh em mới chơi. Quan trọng nhất là tất cả anh em vui vẻ đoàn kết và thư giãn cuối tuần.

Các bác lưu ý để lại số ĐT để thư ký liên hợp quốc tổng hợp và nhắn tin khi chương trình bắt đầu chạy
    em ở miền Nam tiếc thật.đam mê bẩy chòe mà mấy chú gần nhà không cho theo (

Cho mình xin 1 xuất nhé. Khải. ĐT. 0163.651.1339

đề nghị cuối tuần này đi ae ơi. hàng đang chuẩn bị tới miền trung rồi. quẩy lên nào =)). đề nghị cho luôn số của e lên đi . bgio mà ko đi là gần cuối năm lại càng khó đi hơn.

Mở bát sáng nay tranh thủ ăn mảnh, ăn luôn 1 em mơ mận bánh tẻ, vảy cá loằn ngoằn, nợ ảnh vì để trong máy ảnh chưa tìm thấy cái dây chuyển đổi

Đang ở
    http://nhaxinh.pro

cho xin 1 chân xách lồng để học hỏi kinh nghiệm với nhé. có em than bắc thuần đét có đổi dc than nam khong a Tài ơi, dịp nào đi bẫy gọi em đi với nhé Tuấn 0988 391 911.

Mời cả đội lên cb bẫy.gà đồi lợn mán rượu ngô+một số e chân dài tới nách e bao hết