Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

cám ba vì Đường Quốc Khánh

mấy bác cho e hỏi có ai dùng loại cám này cho choè than không ak. và cám này phải đúng chuẩn ko. bên trong có tem và mùi rất thơm. dc người bán nói là hàng chuẩn của ba vì e ko biêt thế nào

Không cần biết

Hôm qua thấy cậu em mua 1 gói ( hình như mặt sau có số 2015

có tem giấy thì đích thị hàng thật bác ơi.giá hơi cao đấy bác nhỉ.mùi thơm nửa thì đúng chuẩn rồi.chỉ có điều cám bọn em hay mua là giói vàng chứ k phải màu đỏ như này.tí nửa em lấy bác xem.
    còn việc sử dụng cám cho chòe thì vẩn ổn nhưng cần tăng mồi tươi nhé bởi chòe cần rất nhiều năng lượng để còn nhảy nhót đâm lồng phá lồng nửa còn nếu sài cám dành riêng cho chòe thì có thể bớt ít mồi tươi lại

Trích dẫn Gửi bởi nêmô
    có tem giấy thì đích thị hàng thật bác ơi.giá hơi cao đấy bác nhỉ.mùi thơm nửa thì đúng chuẩn rồi.chỉ có điều cám bọn em hay mua là giói vàng chứ k phải màu đỏ như này.tí nửa em lấy bác xem.
    còn việc sử dụng cám cho chòe thì vẩn ổn nhưng cần tăng mồi tươi nhé bởi chòe cần rất nhiều năng lượng để còn nhảy nhót đâm lồng phá lồng nửa còn nếu sài cám dành riêng cho chòe thì có thể bớt ít mồi tươi lại
    mình đi tìm hết chổ bán luôn mà k có gói màu vàng. loại hạt nhỏ phải k bác. mà mình cần trộn thêm lồng đỏ trứng gà rùi phơi khô k bác

Không cần biết

chổ em chưa bao giờ mua được gói nào có tem cả.hạt nhỏ hơn hạt cám gà nhưng k thơm lắm.nếu bác muốn tăng chất cho chim thì trộn thêm một ít rồi sấy khô củng được.

Trích dẫn Gửi bởi nêmô
    chổ em chưa bao giờ mua được gói nào có tem cả.hạt nhỏ hơn hạt cám gà nhưng k thơm lắm.nếu bác muốn tăng chất cho chim thì trộn thêm một ít rồi sấy khô củng được.
    cái mà bác nói loại này hả

Không cần biết

k phải mẫu này luôn.để em tìm coi cái bao bì nó thế nào.em sài bavi và việt anh lẩn lộn nên k rỏ bao bì nửa.chỉ có mổi con chào mào ở góc là giống thôi phía sau là ông người mặc đồ vét.k phải loại này bác ạ mà củng k thơm bằng việt anh chắc hàng rởm.thuận loại nào thì bác cứ sài loại đó thôi

Đây mới chuẩn là Cám Trứng ba vì có từ thời sơ khai nhé.

Còn những cái khác là dựa vào, ăn theo phát triển 1 thương hiệu khác. Không ai là thật, giả cả. Mà là những nhà sản xuất khác nhau.

[IMG]http://****************/upanh/2015/10/5358_20150724_061442.jpg[/IMG]

[IMG]http://****************/upanh/2015/10/5360_20150724_061411.jpg[/IMG]

đấy.trước em sài gói này.sau một thời gian bao bì có thay đổi ở ngay chổ thành phần in thêm con chào mào.giờ lại thêm một số mẫu mới nửa.loạn quá

Trích dẫn Gửi bởi nêmô
    đấy.trước em sài gói này.sau một thời gian bao bì có thay đổi ở ngay chổ thành phần in thêm con chào mào.giờ lại thêm một số mẫu mới nửa.loạn quá
    ) nhìu mẩu mà choáng luôn. mà cái hiệu bác trên đó up là chuẩn đó. thấy mấy cụ lão gần nhà xài. nhưng mình thấy cái loại cũa bác khánh hà đông mới sau này có tem và mùi thơm nên chuyễn qua dùng thử. bác đang nuôi chim gì

Không cần biết

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối