Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 56 của 56
    Trích dẫn Gửi bởi daogiang
    em bổi của mình gần 2 tháng rùi mà giờ mới chuyện thui
    Hơ. Mình cũng chỉ mong gần 2 tháng, em than mộc của mình biết chuyện như của bạn thui. ops:

Trích dẫn Gửi bởi Thanhiphone
    Uh. May mắn thôi, chứ thật ra mình mình chơi chào mào ah. Than chỉ chơi cho vui thôi mà không ngờ được em này về tự ăn cám và ra miệng nhanh quá. Thấy củng mừng.
    ^^. Em than của mình hơn 2 tuần, thì cũng cám và tắm ok rùi. Giờ chỉ tập cho em nó dạn người

Hi vọng nhanh ra mỏ thì tốt. Hẹn một ngày em chim của chúng ta hót sổng, xem em nào hay hơn em nào .

Trích dẫn Gửi bởi tuan287
    ^^. Em than của mình hơn 2 tuần, thì cũng cám và tắm ok rùi. Giờ chỉ tập cho em nó dạn người

Hi vọng nhanh ra mỏ thì tốt. Hẹn một ngày em chim của chúng ta hót sổng, xem em nào hay hơn em nào .
    Uh. Nếu ăn cám được rồi thì bác thúc mồi tươi nhiều vào căng lửa là sổng thôi mà.kiki.

Trích dẫn Gửi bởi Thanhiphone
    Uh. Nếu ăn cám được rồi thì bác thúc mồi tươi nhiều vào căng lửa là sổng thôi mà.kiki.
    nó thật than bổi em vào cám 1 ngày vẫn được nhưng mà than bổi hên xui thôi chứ không phải con nào ăn cám rồi mà mồi tươi thì sổng.bác gặp con 5 ngày sổng là do nó còn lữa rừng hoặc người khác nuôi bị sổng và người ta bẫy đc bán cho bác(vì than rừng nó nhát nên khó biết chim nuôi rồi) đó hoặc là bác mua ở tiệm mà nhốt ở tiệm lâu quá rồi cũng nên

Than mà muống chơi được thì it nhất phải 1 năm lồng vì thế anh em mê than thì cứ xãc định chờ đợi là hạnh phúc nhé

Sent from my iPhone using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi ngoctuan
    Than mà muống chơi được thì it nhất phải 1 năm lồng vì thế anh em mê than thì cứ xãc định chờ đợi là hạnh phúc nhé

Sent from my iPhone using Tapatalk
    Vâng. Hị. Tập xác định vậy.

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456