Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Sos cct

Sos cct

Cac bac cho em hoi tinh hinh la em co nuoi mot em than hien nay da hot chuyen roi nhung em cham mai thuong xuyen cho an sau tuoi va cao cao ngoai ra moi ngay cho em no 2 con de nua ma sao ko thay em no hot song. Bac nao biet chi giup em voi. Em cam on cac bac truoc

Ðề: Sos cct

Co ai biet ko giup e voi. Sao ko thay ai noi j vay!

Trước tiên a nên bỏ kg cho e nó ăn dế nửa , chế độ tắm rửa phơi nắng của a đả nghiêm chưa ( 2 or 3 ngày tấm 1 lần phơi nắng 30 phúc ) a mua 1 bịch sâu khô đâm nhiễn trộn chung với bột cho e nó ăn , nếu a kg mang e nó đi ra cội vợt được thì a nên kiếm thu fie than hót nào đó vào điện thoại để khoảng 2,3 ngày mỡ lên cho e nó nghe chừng 10p , 1 chiêu nữa là a kiếm bắt dán đất ngày cho e nó ăn vài con bảo đảm e nó sẽ hót như điên hi...hi chúc a có e chim như ý

Cam on ban nhe con ai co kinh nghiem nua ko chi cho minh voi

Chế độ chăm của bạn là quá tốt rồi còn Nếu bạn ở ngoài miền Bắc mà chim của bạn là chim Bắc nữa thì bạn vui lòng đợi đến qua tết ra giêng nhé! Chim Bắc thường hót theo mùa tuy nhiên cá biệt có những con vẫn hót quanh năm nhưng trường hợp đó hiếm gặp.

Vậy mình phải chờ thêm thời gian nữa xem sao vậy. Cảm ơn các bác nha. Rất vui khi dc giao lưu cùng các bác