Kết quả 1 đến 3 của 3

Cần công thức chế biến cám cct

hiện tại em có cặp CCT, đang lên lưả, cặp chim này đc ng ta tặng và em cũng đang định gom vài em CCT cuối mùa vè chơi thêm. em đang tìm công thức chế biến cám cho CCT hót và giữ lửa. bác nào có công thức hay xin chỉ bảo cho AE cùng biết, hi vọng topic này sẽ tổng hợp công thức cám đặc biệt dùng cho CCT. THANK các bác trước

Ðề: Cần công thức chế biến cám cct

Mình thì đơn giản thôi lạc rang chín rồi 6 lạng tôm sú 3 lạng đậu xanh 1 lạng đậu nành 1 lạng bột ngô 1 lạng 30 lòng đỏ trứng và 1 lạng châu chấu khô trộn đều dùng máy đùn ra hạt mang ra lò bánh mỳ sấy chim sổng ầm ầm cả ngày

Ðề: Cần công thức chế biến cám cct

Trích dẫn Gửi bởi ngỐ
    hiện tại em có cặp CCT, đang lên lưả, cặp chim này đc ng ta tặng và em cũng đang định gom vài em CCT cuối mùa vè chơi thêm. em đang tìm công thức chế biến cám cho CCT hót và giữ lửa. bác nào có công thức hay xin chỉ bảo cho AE cùng biết, hi vọng topic này sẽ tổng hợp công thức cám đặc biệt dùng cho CCT. THANK các bác trước
    Mình thì hay dùng cthức: cám ba vì 2 gói, 500g lạc rang hơi vàng , 300g tôm nước ngọt, 30 quả trứng lấy lòng đỏ....vậy là ok.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-17-2015, 08:54 PM