Kết quả 1 đến 5 của 5

Chòe đất non đầu mùa rụng lông đuôi

Em có một con chòe đất mới mua hồi đầu tháng 3 này.Em ấy rất dạn dĩ ngủ cả trên tay ăn cứ thấy em đi học về còn đứng xa lồng mà em nó đã há miệng đòi ăn.Nhưng sao mấy ngày hôm nay em nó cứ rụng lông đuôi suốt bay giờ chỉ còn có 2 cọng (chim vẫn khỏe mạnh như thường, ăn uống tắm táp như heo).Các bác cho em hỏi thế là sao nha hay em nó đang thay lông ^^^^^^^^^^^^

Ðề: Chòe đất non đầu mùa rụng lông đuôi

Vậy là chim của bác đang thay lông rồi đó! Chim của em cũng thế! Chim đầu mùa năm nay, giờ cũng đang thay lông! bác chú ý căm sóc em nó thường xuyên là ok thôi! ko cần phải lo lắng nhé! thay lông máu xong là em nó sẽ đẹp ngay thôi mà!

Trích dẫn Gửi bởi luongnguyen
    Vậy là chim của bác đang thay lông rồi đó! Chim của em cũng thế! Chim đầu mùa năm nay, giờ cũng đang thay lông! bác chú ý căm sóc em nó thường xuyên là ok thôi! ko cần phải lo lắng nhé! thay lông máu xong là em nó sẽ đẹp ngay thôi mà!
    Hì, ông kia hỏi hồi 30 tháng 3, bác trả lời tháng 7, giờ chim của bạn kia chắc đi gió ầm ầm rồi .

Chắc xong lông gió sắp thành bão rồi đấy...hehe!

Trích dẫn Gửi bởi chymoichym
    Hì, ông kia hỏi hồi 30 tháng 3, bác trả lời tháng 7, giờ chim của bạn kia chắc đi gió ầm ầm rồi .
    Ơ các bác không tin àh! Em mua em này tháng 3 này, lúc chuẩn bị biết mổ. Giờ em nó đây (hình ảnh). Đi gió ác rồi các bác ạh!