Kết quả 1 đến 6 của 6

Chòe đất nằm như gà ấp trứng có sao không?

Chào các bác, em mới mua 1 em đất hơn tuần nay, nhưng bữa nay em thấy em nó cứ không có người yên tĩnh là lại nằm như gà ấp trứng ấy, khi thấy em tới thì nó mới đứng dậy lên cầu quẫy đuôi, đây là tật gì vậy các bác hay con chim của em nó bị sao vậy! Nhờ cao thủ chỉ giáo!?

<------ Bổ sung bài viết ------->
    Con này bình thường thì nó không có nằm như vậy đâu tự dưng 2 bữa nay em để ý mới thấy, hơn nữa khi em ra xem thì em nó lại đứng dậy bình thường trên cầu!

Ðề: Chòe đất nằm như gà ấp trứng có sao không?

Bữa nay em cất con đất vô bỗng thấy em nó nằm ngủ trên bố lồng như gà ấp trứng vậy bác nào có biết vậy là tại sao không chỉ giùm em với!

Choè đất nên nó ngủ dưới đất b ah, 2 con nhà m đều thế.

nguyên nhân thì hok bik nhưng đa số đất non con nào cũng thế cả thôi

Trích dẫn Gửi bởi ThikDuThu
    nguyên nhân thì hok bik nhưng đa số đất non con nào cũng thế cả thôi
    Không lẽ em nó nằm dưới đất thật àh, mình lại tưởng em nó mỏi giò không muốn đứng để ngủ mà phải nằm, àh tiện cho hỏi thêm là em nó hay ngủ 1 chân như vịt ấy và khi nào thì em nó mới chán mặt đất đây các bác, lần đầu nuôi đất không ngờ tìm ra 1 cái mới!

Trích dẫn Gửi bởi vanthanh911
    Không lẽ em nó nằm dưới đất thật àh, mình lại tưởng em nó mỏi giò không muốn đứng để ngủ mà phải nằm, àh tiện cho hỏi thêm là em nó hay ngủ 1 chân như vịt ấy và khi nào thì em nó mới chán mặt đất đây các bác, lần đầu nuôi đất không ngờ tìm ra 1 cái mới!
    Khi nào nó bỏ ăn hay xù lông đứng nhắm mắt mới lo bạn à,Chứ em thấy Ccd nó toàn ngủ dưới bố