Kết quả 1 đến 5 của 5

các bác giúp giùm e với

tình hình là e có con đất non đã biết hót chuyện tắm táp thì như vịt nhưng mỗi tội là e ấy k biết nhảy qua lồng tắm mỗi lần tắm là e phải thò tay bắt qua rồi tắm song lại bắt về các bác thấy bắt nhiều lần e ấy có bị gì k e ấy rất là dạng

Ðề: các bác giúp giùm e với

đây là tình trạng chung của tất cả những con chim đã dạn người.rất lười qua lồng tắm.mình toàn kè sát lồng với lồng tắm,lồng tắm để vài con sâu.ngồi lâu nhìn thấy mồi ắt sẽ mò sang.cứ làm thế nhiều lần cháu nó sẽ quen thôi!!

Trích dẫn Gửi bởi Chubin
    đây là tình trạng chung của tất cả những con chim đã dạn người.rất lười qua lồng tắm.mình toàn kè sát lồng với lồng tắm,lồng tắm để vài con sâu.ngồi lâu nhìn thấy mồi ắt sẽ mò sang.cứ làm thế nhiều lần cháu nó sẽ quen thôi!!
    tk bác đã giúp đỡ e sẽ về lam thử hjhj

Chim thuần quá cũng mệt nhất là lúc sang lồng để tắm , ở nhà mình toàn ghé sát lồng tắm và lông nuôi với nhau rồi lấy que lùa chim sang , nhiều con que cũng chẳng sợ ghét thật .

Trích dẫn Gửi bởi Chòe Đất
    Chim thuần quá cũng mệt nhất là lúc sang lồng để tắm , ở nhà mình toàn ghé sát lồng tắm và lông nuôi với nhau rồi lấy que lùa chim sang , nhiều con que cũng chẳng sợ ghét thật .
    haha y chang con lửa nhà mình, nên mình cho mấy con khác tắm trước cho nó tắm sau cùng

Các Chủ đề tương tự

1. Ae giúp giùm xem 2 e than có phải trống k vậy
    Bởi hoanuong988 trong diễn đàn Thảo luận chung
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-25-2016, 03:14 AM