Kết quả 1 đến 5 của 5

hoi ve long cua choe dat

xin chao cac bac . em moi choi choe dat cho nen em muon hoi? co nhung con canh no co nhieu long trang ma co con canh no lai den het la sao ha cac bac.bac nao biet xin chi giup em voi

Ðề: hoi ve long cua choe dat

Chim đực hai bên cánh sẽ có lông mầu trắng.
    Nếu chim đã ra lông cánh mà lông cánh đen hết thì nó là con cái bác ạ

( BimBipNew Chim đực hai bên cánh sẽ có lông mầu trắng.
    Nếu chim đã ra lông cánh mà lông cánh đen hết thì nó là con cái bác ạ) chim ở đây em đang nói tới là chim đực hết bác ah.nhưng em thấy có con đực cánh nhiều lông trắng mà có con ýt lông trắng mà gần như ko có . em thắc mác ko biết tại sao .hay la chim của mỗi vùng khác nhau . mong các bác có nhiều năm kinh nghiệm chơi đất vào chỉ giáo em với .Thank các bác hihi

Trích dẫn Gửi bởi justcavalli15
    Chim ở đây em đang nói tới là chim đực hết bác ah.nhưng em thấy có con đực cánh nhiều lông trắng mà có con ýt lông trắng mà gần như ko có . em thắc mác ko biết tại sao .hay la chim của mỗi vùng khác nhau . mong các bác có nhiều năm kinh nghiệm chơi đất vào chỉ giáo em với .Thank các bác hihi
    Cái này mình cũng không giám phán bậy bạ. Đứng về khía cạnh gen di chuyền thì điều đó là bình thường, cũng như những đưa trẻ cùng dân tộc sinh ra, có đứa sẽ ra da màu trắng có đứa ra hơi ngăm ngăm. Cũng vì thế liên tưởng đến loài đất, sẽ có những bé có nhiều màu trắng ở cánh và phần đuôi, nhiều có bé thì phần cánh đen 1 màu, có bé lại lởm chơm bông. Điều đó chỉ tôn lên vẻ đẹp và giá trị của cho mỗi bé (tùy vào mỗi người chơi có cảm nhận riêng về cái đẹp mà cũng sinh ra cái phân chia cấp bậc cho mấy bé đó).

Con nào cũng có lông trắng hết bạn à nhưng khi chưa có lửa lông chưa ốp không lộ ra nên bị lông đen che phủ. Bạn bắt và vạch lớp lông đen lên sẽ thấy.

Con mái lông màu nâu chứ không đen.

Các Chủ đề tương tự

1. [HP] giao luu choe lua + long lay long hoa mi tre gia
    Bởi conduongmua111999 trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-25-2014, 02:45 PM
  2. pro giup em con choe lua dang thay long ma long duoi lai xoan
    Bởi NanceeS58 trong diễn đàn Sức khỏe và dinh dưỡng
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-14-2013, 04:52 PM