Kết quả 1 đến 10 của 10

Đã có chòe đất con đầu mùa

Các bạn muốn nuôi CCĐ con thì có thể ra tiệm mua về nuôi được rồi đó. Đã có chim non đầu mùa rồi giá là 250K một con chim trống hoàn toàn. Chim đầu mùa khỏe mạnh, dễ nuôi, mau lớn. Thân !

Ðề: Đã có chòe đất con đầu mùa

Đất giờ là gần giữa mùa rồi...Chim mình bắt đầu mùa giờ đã tập hót rồi:d

Trích dẫn Gửi bởi jaydinh
    tiếc quá ngoài bắc không có đất non , có thì em phải làm 1 đôi trống nuôi mới được
    Có rồi đấy bạn lên HHT or Chợ Mơ mà mua. 500k/em

Trích dẫn Gửi bởi phchuongdiscus
    Các bạn muốn nuôi CCĐ con thì có thể ra tiệm mua về nuôi được rồi đó. Đã có chim non đầu mùa rồi giá là 250K một con chim trống hoàn toàn. Chim đầu mùa khỏe mạnh, dễ nuôi, mau lớn. Thân !
    hic em với bác cùng ơ Bình Dương mà e đi hỏi người ta toàn phán 350k k vây.......? Bác cho em đia chỉ chỗ nào bán 250k đi bác .thân ái

Hôm qua xuống Bình Dương hỏi 1 tiệm trên Đường Phú Lợi bán cũng 350k/ Em lận

Trích dẫn Gửi bởi _Heartless
    Đất giờ là gần giữa mùa rồi...Chim mình bắt đầu mùa giờ đã tập hót rồi:d
    đừng nói wa thế bạn ơi, chim tự ăn tự mổ thì có nhìu rùi, chứ nói đang tập hót thì thật là ngưỡng mộ bạn, mình chơi con đất này gần chục năm rùi, chưa bao giờ nghe nói (chứ đừng nói đến là thấy nhé) con đất non nào khảong gần 2 tháng đã tập hót....
    mình có quen với tụi lùng đất non vùng Đức Huệ và Lộc Ninh, hiện tại đất cả 300, 400 con, chim tự ăn, tự uống nếu bạn muốn là có ngay, nhg đất mùa này hót thì... pó tay....

Ờh wen thì dễ giá rồi............................................ .....

Trích dẫn Gửi bởi Lukhach
    đừng nói wa thế bạn ơi, chim tự ăn tự mổ thì có nhìu rùi, chứ nói đang tập hót thì thật là ngưỡng mộ bạn, mình chơi con đất này gần chục năm rùi, chưa bao giờ nghe nói (chứ đừng nói đến là thấy nhé) con đất non nào khảong gần 2 tháng đã tập hót....
    mình có quen với tụi lùng đất non vùng Đức Huệ và Lộc Ninh, hiện tại đất cả 300, 400 con, chim tự ăn, tự uống nếu bạn muốn là có ngay, nhg đất mùa này hót thì... pó tay....
    hum mình sang nhà anh tuankunkun có mấy con đang đứng hót chuyện rồi mà bạn ! chắc là do có chim thuộc kéo nên chúng nó mới lên nhanh thế

chíchc chòe non mà đắt ghê ::::<

thuận kiều bn 220k 1 e chưa trả giá ak, mà h này vào giữa mùa goy, hồi mùng 8 tết là chim non đầu mùa 350k 1e, người ta mua wa trời, h chỉ còn giữa mùa thôi,