Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Ðề: Đất non đã vào mùa chưa ???

Ngoài hà nội bây giờ trống mái . tật lỗi như nào chưa rõ 500k 600k 1 em . các bác ở tỉnh xa mua toàn 150k nghe sướng quá ,

Trích dẫn Gửi bởi vinataba999
    Ngoài hà nội bây giờ trống mái . tật lỗi như nào chưa rõ 500k 600k 1 em . các bác ở tỉnh xa mua toàn 150k nghe sướng quá ,
    Tại các bác ở xa quá, con chòe đất đi đường xa chắc cũng say tàu xe)
    Trong này giá cũng loạn lắm. Hôm qua đi làm về ghé tiệm chim ngồi chém gió, có 1 chú học sinh đến hỏi mua Đất non, mụ bán đang tươi cười với mình liền lạnh lùng quay ra hét vào mặt thằng bé: 350k... mới hôm kia thì giá khác)

Từ hôm đăng bài đến nay cũng được tuần, vòng vòng Biên Hòa hỏi giá đất non mà giá toàn vào tầm 300-350 1 bé, mãi cho đến sáng nay đi mua mồi ngoài tiệm chim Long ở khu vực Tân Mai thấy có đất non hỏi giá chỉ còn 280 1 bé, thấy cũng ngót giá đi được một chút bấm bụng bắt một bé đầu mùa chơi cho bằng anh bằng em.
    Bé này choắt nhất bầy (thích bé nào nhỏ nhắn xinh xinh, không thích mấy bé đô đô ma cô ). Chưa biết tự ăn vẫn còn đút đuôi mới lú ra tầm 1cm thôi, phần long trắng 2 bên cánh cũng vẫn chưa rõ phải bới ra mới thấy.
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    Vì chưa đủ 5 bài viết nên trang chimcanhvn.com chưa cho đang hình mọi người thông cảm dùm.
    Spam...ba mươi kí tự....:bz:bz:bz:bz cho 5 bài viết:-L
    Đây là hình của em nó:

Trích dẫn Gửi bởi vinataba999
    Nghe sướng thế thôi chứ giá trong nya2 củng ngấp nghé nhau cả.
    Nếu ngoài đó được giá thì bác buôn chim đi, em có thằng bạn làm Kiểm soát vé tàu hỏa Bắc Nam, cho nó làm Người vận chuyển thì ok

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12