Kết quả 1 đến 3 của 3

Buồn với chú đất cưng!

Chào các bác!
    Tình hình là em có 1 chú đất cưng sắp đc 2 mùa. Chim rất dạng người, đá tay, hót múa suốt ngày. Em là sinh viên ở tình lên sài gòn học, nên để chim dưới quê thì ko ai chăm sóc, hôm kia em đã quyết định đem em nó lên cùng sài gòn.
    Nhưng ko hiểu sao, bửa đầu tiên thì chim vẫn bình thường, hót múa cả ngày.Đển ngày thứ 2 chim nhát người hẳn. Thấy em lại chú nó cứ "lộn mèo santô". chim ko còn hót nữa, chỉ đến buổi trưa khi vắng người thì em nó mới ríu ríu vài hơi thôi. Mấy nhúm lông bên hai mép mũi cũng ngày càng thưa dần @@. Hix hix, em xót lắm.
    Mong các bác chuẩn đoán bệnh em nó giúp em và cách điều trị, bồi dưỡng hiệu quả nhất có thể. Chứ nếu cứ thế này thì em ko học hành ngủ nghỉ gì yên tâm cả!
    Thân!

Ðề: Buồn với chú đất cưng!

ban coi lai cho treo chim coi co meo, chuot gi pha k? cai nay do no bi hoan nen moi nhat vay

Ðề: Buồn với chú đất cưng!

Trích dẫn Gửi bởi thanghq
    ban coi lai cho treo chim coi co meo, chuot gi pha k? cai nay do no bi hoan nen moi nhat vay
    Tks bác, hôm nay em đem em nó ra cội ở Tao Đàn dợt thì chú nó bình thường trở lại rồi! Có điều lông em nó ngày càng xấu _ _"

Các Chủ đề tương tự

1. lồng Mun chạm Chim Hoa cảu chạm Mai hoành móc chạm Mai
    Bởi b2ltpt trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-23-2016, 05:55 PM