Kết quả 1 đến 5 của 5

HCM-Chòe đất cánh trắng

AE

Mình đang nuôi một em chòe đất rừng mùa nay , nay chim thay long đã xong nhưng đặc biệt trên hai cách chim có cả 16 sợi long trắng toàn bộ 100% rất đẹp. dưới đây là clip quay lúc em nó tấm rỉa long nhìn cánh trắng rất đẹp....hy vọng mùa sau chim sẽ có nhiều cánh trắng cũng như bong nhiều hơn.

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=l6MoFfWJeJU[/YOUTB]
    Hưng

Ðề: HCM-Chòe đất cánh trắng

công nhận con đất dễ thương thật sao bác không quay lúc em nó đang chơi có phải hay không hi hi hi hi hi hi

chim có bán ko bro

có phải đột biến k?

Trích dẫn Gửi bởi VBH
    AE

Mình đang nuôi một em chòe đất rừng mùa nay , nay chim thay long đã xong nhưng đặc biệt trên hai cách chim có cả 16 sợi long trắng toàn bộ 100% rất đẹp. dưới đây là clip quay lúc em nó tấm rỉa long nhìn cánh trắng rất đẹp....hy vọng mùa sau chim sẽ có nhiều cánh trắng cũng như bong nhiều hơn.

[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=l6MoFfWJeJU[/YOUTB]
    Hưng
    chim có bán ko anh ơi. mấy tháng trước em cũng có 1 em như vậy đó nhưng mà là chim non mùa này. nhưng em nó bệnh nên chết rồi vợ em buồn hiu tại em này vợ chồng em thấy nó bệnh nên tập chung chăm sóc em nó càng kỉ hơn nhưng sau 1 tháng trời em nó cũng ra đi. giờ thấy bác có em này giống quá nên mạng phép hỏi bác nhượng lại cho em ko. nếu bác có nhã ý thì cho em biết nha. số dt của em 0907769668 em tên thanh. ah quên bác cho em xin cái giá luôn nha. thank bác...

Các Chủ đề tương tự

1. Chích chòe than trắng
    Bởi ArlenAutry trong diễn đàn Thảo luận chung
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 03-29-2012, 09:17 PM
  2. Chích chòe than đầu trắng
    Bởi V?n Chi?n trong diễn đàn Thảo luận chung
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-26-2011, 05:39 PM