Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Vì con chim cảnh, tự chặt đứt bàn tay rồi... cho vào nồi luộc

chỉ vì bị vợ cằn nhằn về việc nhà khó khăn mà chồng lại đi mua chim cảnh; tức giận, người chồng liền chặt đứt bàn tay mình rồi... cho vào nồi luộc.
    ngôi nhà của bố đẻ thanh, nơi thanh đã bóp chết con chim.​
    ông vũ minh tâm - trưởng công an xã hưng thịnh, huyện trấn yên, tỉnh yên bái - cho biết, ngày 12/4, anh vũ ngọc thanh, sn 1983, trú tại thôn yên phú, xã hưng thịnh có mua được một con chim cảnh trị giá 1,5 triệu đồng. về đến nhà, vợ anh thanh là chị hà thị hằng góp ý là nhà còn khó khăn mà chồng lại mua con chim cảnh nhiều tiền quá, và bảo chồng đi trả lại con chim. sau đó 2 vợ chồng đã có lời qua tiếng lại với nhau. quá tức giận nên thanh đã bóp chết con chim ngay tại sân nhà bố đẻ. rồi 2 vợ chồng đi về nhà mình ở gần đó.

mọi chuyện tưởng như dừng lại khi chị hằng đi đón con ở trường mầm non. nhưng ở nhà, anh thanh đã kê bàn tay lên thớt rồi dùng con dao to chặt đứt lìa bàn tay trái rồi bật bếp ga, bỏ bàn tay của mình vào nồi nước đun lên. sau đó anh thanh băng bó bàn tay bị cụt rồi gọi điện báo cho người nhà.

thấy anh thanh bị mất nhiều máu quá, người nhà đã đưa anh đến bệnh viện 103 - thành phố yên bái để cấp cứu. hiện tại cho đến ngày 17/4, anh thanh vẫn đang nằm điều trị tại viện, sức khỏe đã dần hồi phục, tuy nhiên bàn tay không còn nguyên vẹn để nối lại.

ngay sau khi sự việc xảy ra, chính quyền địa phương đã cử cán bộ, cùng bà con hàng xóm đến động viên gia đình.

<div style="text-align: right">theo ngọc diệp
    </div> lao động

ðề: chỉ vì chơi chim, các bác xem xong rút kinh nghiệm nhé!!!

vừa đọc xong trên trang docbao.vn

ðề: chỉ vì chơi chim, các bác xem xong rút kinh nghiệm nhé!!!

thằng này khùng chứ ko phải yêu chim...

ðề: vì con chim cảnh, tự chặt đứt bàn tay rồi... cho vào nồi luộc

con chim 1cu~ rươi~ thế kia m` ( chặt đứt tay, rồi sao lam vc dc trời?

ko phải khùng mà bác này yêu chim 1 cách phải nói là hết sức điên cuồng chắc hẳn bác ấy phải kết và yêu em chim ấy lắm nên mới mua với giá đó trong khi kinh tế gia đình lại ko cho phép.nên khi về nhà vợ ko cùng chung niềm đam mê nên bác ta ức chế lên và làm liều là chuyên đương nhiên chuyên này theo mình chi vợ bác này là vô tội vì ae cũng biết đàn bà con gái mà ai chẳng thế hống hồ là kinh tế lại eo hẹp như thế nhưng bác này chơi quả như thế đúng em cũng khiếp thật khâm phục niềm đam mê chim quá mãnh liệt như bác ấy

đúng là mỗi người 1 đam mê **==**==**==**==**==**==

ông này không bình thường tí nào cả! đam mê thì đồng ý, nhưng ông này cạn nghĩ quá, ích kỉ, chỉ nghĩ cho bản thân mà không có trách nhiệm với gia đình và cũng không lường hết hậu quả của việc mình làm. sau này ông ấy đâu đủ sk để lao động kiếm tiền phụ giúp vợ con và trang trải cuộc sống. thời gian nằm viện tốn bao nhiêu tiền, tiền ở đâu ra? nói tóm lại riêng cá nhân tôi, tôi thấy không đồng tình với hành động của ông này.

chim gì triệu rưỡi ta ?? :-?:-?

em nghix là chào mao............. thôi chia buồn cùng chị vợ mất đi một cánh tay lao động trong nhà . ông này cần nuôi chòe than để ...cải thiện tính cách

nuôi chòe than chắc lão bóp chim sớm :d nuôi chim dưỡng trí chứ ai lại như ông này chứ

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối