Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Chủ đề: Nạn trộm chim

Nạn trộm chim

http://phapluattp.vn/20110703121028945p1015c1074/bat-ke-trom-chim-va-trom-xe.htm
    em nghi là chòe lửa không biết của pro nào

ðề: nạn trộm chim

bắt kẻ trộm chim và trộm xe

trưa 2-7, các thành viên clb phòng chống tội phạm xã hòa lợi (bến cát, bình dương) bắt giữ nguyễn quốc vinh (ngụ tiền giang), nguyễn hoàng nhật (ngụ bình dương) cùng tang vật là hai lồng chim.
    đối tượng khai nhận đã nhiều lần dùng xe máy đi trộm chim bán cho các “lò” đá chim.

anh nguyễn tấn hảo (ngụ xã hòa lợi) cho biết hai con chim đá bị trộm của anh trị giá hơn 10 triệu đồng. trước đó, trưa 1-7, các hành viên clb xã hòa lợi cũng bắt được nguyễn minh hậu, nguyễn thanh đông (cùng ngụ bình dương) lẻn vào nhà anh hảo trộm hai lồng chim đá.

hậu và đông bị bắt cùng tang vật vụ trộm chim. ảnh: v.bá

rạng sáng 2-7, bốn thành viên clb xã hòa lợi cũng đã bắt được phạm văn khánh (ngụ tuyên quang) khi đang điều khiển xe máy 47k7-2472 vừa trộm được. tại trụ sở công an, khánh khai nhận đã trộm nóng xe của chị đinh thị thu hoài (ngụ tỉnh đắk lắk) để về tp.hcm bán.

theohapluattp.vn

mấy thằng này mà vào ăn cắp chim của em chắc em đập tụi nó ko thấy ba má đâu!

))) đội đặc nhiệm

dm, em đang rình thằng đá trộm của em cặp mi với 2 em choè than, em mà tóm đc em bắt nó nhảy từ trên tầng 3 nhà em xuống, dm chúng nó trèo lên đc nhưng xuống em bắt phải bay mới hả

bác lấy trộm diệt trộm... bác thuê mấy thằng n canh với nó điều tra nhanh lắm

Trích dẫn Gửi bởi hoamibarua
    dm, em đang rình thằng đá trộm của em cặp mi với 2 em choè than, em mà tóm đc em bắt nó nhảy từ trên tầng 3 nhà em xuống, dm chúng nó trèo lên đc nhưng xuống em bắt phải bay mới hả
    bác ác wa nhẹ tay với chúng 1chut đi.mà nhà bác trên tầng 3 ak xem lại coi ai quen lấy đó!bắt đc đánh nó thui![-o<>-)

Trích dẫn Gửi bởi volamcaothu
    bác ác wa nhẹ tay với chúng 1chut đi.mà nhà bác trên tầng 3 ak xem lại coi ai quen lấy đó!bắt đc đánh nó thui![-o<>-)
    công sức của em đổ cả vào cặp mi, thế mà nhà em 3 tầng chúng nó trèo từ cách nhà em 2 nhà, lên tầng 2 nhà em rồi leo lên tiếp tầng 3 đc cũng tài. chúng nó tài năng vậy em phải thử xem chúng nó có biết bay ko chứ, biết đâu nó lại là người nhện của vn thì sao, nghi lắm

Trích dẫn Gửi bởi volamcaothu
    mấy thằng này mà vào ăn cắp chim của em chắc em đập tụi nó ko thấy ba má đâu!
    bác này nghe đồn năm nay vào 11 mà, sao mà dám bắt mấy thằng trộm chim ta. chắc cao 1m9, hehe

Trích dẫn Gửi bởi hieuvks
    bác này nghe đồn năm nay vào 11 mà, sao mà dám bắt mấy thằng trộm chim ta. chắc cao 1m9, hehe
    thì kêu tụi nó dám vào ăn cắp chim của em đi rùi sẽ biết hehe!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối