Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 35
    Trích dẫn Gửi bởi Hungcgcnmt
    Làm chuyến máy bay vào mà lấy bác nêmô. Đã chơi thì ngại gì mưa nắng
    bác cũng thật vui tính. Thanks
    Cũng vui là đăng bài thế này tự dưng lại gặp cậu bạn học từ lớp 1 . Chúc bác 1 ngày vui vẻ

Xin lỗi mod là mình chưa tìm thấy chỗ sửa bài đăng nên up thế này vì có 1 vài cái đã bán.
    4. Khuyên nhỡ chân dũi chỉ trúc cật khá kỹ, nan cật ko mắt, gánh sống Trâu, sàn tre. Mới 99% để ko hơi bụi đã lên màu giá 360k. Có cầu = thân cây Song, móc nẹp đồng. Vanh nóc ko keo, thân nhỏ điểm. Ko mặc cả, ko nt. Thanks - Đã bán
    Lồng lùn 68 nan hơn chợ 1 chút - Đã bán
    6. 2 lồng CM trúc vuông 19 nan chợ. - Còn 1 cái

Khuyên kiểu lùn trúc cật khá kỹ đã thay 3 nan do chuột cắn - Đã bay

Lồng CM chợ size 40-45 dùng bình thường, Lồng lùn 68 nan hơn chợ 1 chút, dùng bt 100k có cầu cóng móc đầy đủ- Đã bay
    Bổ xung: Tiện đây mình còn ít cây song mây khoảng 7-8m và 1 bó nan 2li tầm 150nan-dài 80cm đã ngâm dầu tầm 2, 3 năm rồi. Trước định làm cái lồng cu theo hướng dẫn bác Giỏ Thóc. Mua xong, ngâm xong lại lười nay để lại 100k cho bác nào có hứng thú. Thanks
    Chỗ nhà e mấy cụ già nổi hứng dạo này nuôi Mi. Bác nào chán chơi Mi mà thấy đổi được món gì thì ae giao lưu để e nuôi thử.
    - Chim mộc hay mộc dở tật lỗi cũng được, miễn là móng mỏ đầy đủ và đảm bảo chim trống cho e là được. E chỉ đi giao lưu loanh quanh 4 quận nội thành được thôi nhé. Xa hơn thì các bác pm lại chỗ ở nếu sắp xếp được thì e qua, bằng ko thì mời các bác qua e uống nước. Có gì các bác cứ coment lại cho e. Thanks ae!
    Ps e chỉ đổi thôi nhé ko các bù $ gì đâu. Trân trọng

up lên ông em nghỉ chơi rồi''''Lồng rất ổn mô tả kĩ quá rồi ae không cần hỏi ảnh ọt thích thì nhích thôi

Trích dẫn Gửi bởi phuclocthohn
    up lên ông em nghỉ chơi rồi''''Lồng rất ổn mô tả kĩ quá rồi ae không cần hỏi ảnh ọt thích thì nhích thôi
    Thanks a ! Rút bớt cho đỡ mệt a ah.
    7. 4 cái lồng vuông size 24 cao 24 và 27cm cỡ nan khuyên nhốt được cả CM ( bác nào khéo tay lấy bìa bịt các mặt lại thành hộc nhốt mộc cũng được) Kích thước to hơn hộc nhốt mộc ở các cửa hàng chim 1 chút cho các bác dễ hình dung 50k/ 1c đủ cầu cóng. - Còn 2 cái ( 1 cao, 1 thấp)
    Bổ xung: Tiện đây mình còn ít cây song mây khoảng 7-8m và 1 bó nan 2li tầm 150nan-dài 80cm đã ngâm dầu tầm 2, 3 năm rồi. Trước định làm cái lồng cu theo hướng dẫn bác Giỏ Thóc. Mua xong, ngâm xong lại lười nay để lại 100k cho bác nào có hứng thú. Thanks - Đã giao lưu xong. Thanks ae đã ghé qua.

2. Khuyên kiểu lùn trúc cật khá kỹ, nan cật ko mắt, gánh vó te, sàn mít lõi nguyên miếng. Để ko hơi bụi 1 tí, đã lên màu. 1 cái đã thay 3 nan do chuột cắn thì 220k. 1 cái nguyên bản 320k. Có cầu = thân cây Song, móc nẹp đồng. Vanh nóc ko keo, thân nhỏ điểm. - Đã xong.

He mấy hôm mới vào biết bác giao thông với mi thì qua em nhà có 2con mi cùi bác còn cái lồng khuyên nào thì giao thông

Trích dẫn Gửi bởi micui
    He mấy hôm mới vào biết bác giao thông với mi thì qua em nhà có 2con mi cùi bác còn cái lồng khuyên nào thì giao thông
    Mình còn cái lồng khuyên số 3 thôi. Bạn ở đâu vậy? Tránh phiền hà thì bạn cứ pm địa chỉ vào hòm thư. Xem bạn ở khu nào tiện thì mình mới qua được. Thanks!

Trích dẫn Gửi bởi ali buibui
    Cám ơn anh, cũng biết như vậy nhưng dt cùi bắp e cũng chỉ nghe gọi và nt. Máy tính cũng chỉ đọc báo xem thông tin. Cũng mong lên diễn đàn nhiều để biết cách sử dụng nhanh hơn. Nhiều lúc viết lâu quá muốn chia sẻ góp ý cũng khó. Lâu vào lại nhiều khi bài mình định góp ý nó trôi đi đâu mà viết nó cũng ko liền mạch với suy nghĩ nên lại thôi. Thế nên rất trân trọng với các bài viết của ae đam mê chia sẻ nhưng cũng chỉ biết nhấn thanks. Thỉnh thoảng mới viết được vài dòng chia sẻ anh ạ. Sẽ cố gắng học hỏi để sử dụng và chia sẻ được nhiều hơn.
    Nếu đánh máy lâu quá cụ viết ra giấy chụp hình úp lên anh em cũ đọc được mà

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối