Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 35
    Bổ xung: Chỗ nhà e mấy cụ già nổi hứng dạo này nuôi Mi. Bác nào chán chơi Mi mà thấy đổi được món gì thì ae giao lưu để e nuôi thử.
    - Chim mộc hay mộc dở tật lỗi cũng được, miễn là móng mỏ đầy đủ và đảm bảo chim trống cho e là được. E chỉ đi giao lưu loanh quanh 4 quận nội thành được thôi nhé. Xa hơn thì các bác pm lại chỗ ở nếu sắp xếp được thì e qua, bằng ko thì mời các bác qua e uống nước. Có gì các bác cứ coment lại cho e. Thanks ae!
    Ps e chỉ đổi thôi nhé ko các bù $ gì đâu. Trân trọng - E tim được Mi rồi. Thnaks

3. 1 đôi Khuyên kiểu lùn trúc cật khá kỹ, nan Tăm cật ko mắt cực nhỏ, gánh vó te, sàn tre ghép nghiêng loại đẹp. Chưa dùng đã lên màu bán 360k. Có cầu = thân cây Song, móc nẹp đồng. Vanh nóc ko keo, thân nhỏ điểm. Ko mặc cả, ko nt. ( có nan phụ kèm theo đề phòng cần thay ). Ưu tiên lấy 1 đôi e kỉ niệm lại luôn cái mũi khoan theo lồng. Bác nào lấy 1 và lấy trước thông cảm ko có mũi khoan. Thanks

Đôi này bay chưa bác, có ship hàng không ạ

Trích dẫn Gửi bởi Điếu Cày
    3. 1 đôi Khuyên kiểu lùn trúc cật khá kỹ, nan Tăm cật ko mắt cực nhỏ, gánh vó te, sàn tre ghép nghiêng loại đẹp. Chưa dùng đã lên màu bán 360k. Có cầu = thân cây Song, móc nẹp đồng. Vanh nóc ko keo, thân nhỏ điểm. Ko mặc cả, ko nt. ( có nan phụ kèm theo đề phòng cần thay ). Ưu tiên lấy 1 đôi e kỉ niệm lại luôn cái mũi khoan theo lồng. Bác nào lấy 1 và lấy trước thông cảm ko có mũi khoan. Thanks

Đôi này bay chưa bác, có ship hàng không ạ
    Vẫn còn bạn ạ, mình ko ship được. Nếu thích mời bạn qua, thanks!

Trích dẫn Gửi bởi ali buibui
    5. Lồng CM chợ size 40-45 dùng bình thường, Lồng lùn 68 nan hơn chợ 1 chút, dùng bt 100k có cầu cóng móc đầy đủ. Lồng CM mái bằng xấu 1 chút, dùng bt hợp tách mộc 50k.
    Mục 5 đã xong.

Vẫn còn bạn ạ, mình ko ship được. Nếu thích mời bạn qua, thanks!
    360k là 1 đôi hả b. Còn hàng k b. Đc nhà mh đâu b nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi bossben
    360k là 1 đôi hả b. Còn hàng k b. Đc nhà mh đâu b nhỉ
    360k/ 1 cái b nhé. Nhiệt tình lúc nào qua xem bác alo 1 câu mình gửi đ/c luôn. Trân trọng!

3. 1 đôi Khuyên kiểu lùn trúc cật khá kỹ, nan Tăm cật ko mắt cực nhỏ, gánh vó te, sàn tre ghép nghiêng loại đẹp. Chưa dùng đã lên màu bán 360k.
    Còn 1 chiếc.
    Rất vui được gặp bạn. Trao đổi thấy nhiều điều rất bổ ích và con má lỡ nuôi lên có cờ của bạn mình rất thích. 1 chàng trai rất hay và vui vẻ. Thanks!

1. Lồng chòe đất, yến, oanh trúc cật khá kỹ, nan cật ko mắt, gánh vó te, sàn mít lõi nguyên miếng. Đủ 3 phom lùn, nhỡ, cao size 29,5cm mới 99%-100%. Mình để ko đã lên màu. Giá ra đi 360k. Có cầu = thân cây Song, móc nẹp đồng. Vanh nóc ko keo, thân nhỏ điểm.
    Chỉ còn nhỡ và lùn

Đã xong.
    Đổi cho cậu bạn cái lồng khuyên sang lồng muồng CM 17 nan vẫn nguyên hoa văn 3 cầu thẳng, nậm theo lồng, móc đồng và áo lồng đầy đủ. Giá vẫn 360k cho ae chơi lồng vuông ( e ko chơi lồng vuông )
    Up lên cho món mới nhờ Mod và ae.

Đăng ảnh lồng vuông tao ngó cái

Gửi từ HTC Desire 510 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối