Trang 1 của 23 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 225

Đà Nẵng/Toàn Quốc/ Lồng chào mào Vuông phong cách Huế: full Công Nghệ,full Size,full Mẫu mã...Giá cả

:-h:-h:-h:-h:-h:-h
    Chào Cả nhà,

Sau khi lên diễn đàn được đúng 02 tuần, Tuấn cũng như cơ sở đã được sự quan tâm, tin tưởng và ủng hộ của anh em gần xa, Nam có - Bắc có, gần nhất là anh em Trung - Đà nẵng.
    Không gì hơn, Tuấn xin chân thành cám ơn anh em gần xa đã nhiệt tình quan tâm và ủng hộ tin dùng sản phẩm Lồng chim của cơ sở Hai Tuấn cho những chú chim Chiến của mình.
    (Cụ thể lồng đã giao và đang gia công: Miền Nam 02 cái, miền Bắc 06 cái, Miền Trung 06 cái).
    Nay Tuấn mở thêm một topic nhằm giới thiệu những mẫu lồng đang có và một số mẫu anh em đang tham khảo và theo dõi tiến trình lồng để đặt hàng, vì 02 topic kia nhiều trang quá.
    Có một số bạn alo đặt hàng nhưng chưa biết xem mẫu lồng từ đâu, mình đã giới thiệu lên mạng ccvn cũng như nhắn tin vào đt bạn về đường links vào xem topic được viết bởi haituan.Mình cũng xin mách nhỏ các bạn mới lên diễn đàn nhưng chưa biết cách đọc nội dung của topic: bạn cứ vào topic được viết bởi: haituan, sau đó muốn xem từng trang thì nhìn vào góc bên phải topic có từng trang lật đọc từng trang nếu muốn chi tiết hơn. Topic của mình thì khi nào cũng với tựa đề:

Đà Nẵng/Toàn Quốc/ Lồng chào mào Vuông phong cách Huế: full Công Nghệ,full Size,full Mẫu mã...Giá cả hợp lý...và sau đó thêm một vài dòng nội dung của bài

Dưới đây là hai mẫu lồng:

1. Cẩm Tím-giác trắng: tỷ lệ 06 đỏ-04 trắng, vì lồng hoa lá cành, nên điểm vậy cho nó mềm mại, Mẫu lồng 3D: Bát Bửu (08 món đồ chơi của Tiên), hoa văn theo lồng: Tía tô mặt trời, size lồng rộng:35cm,cao 54cm, giăng cong hoa, 17nan. Hàng mộc chưa dầu, vô chủ, giá bao vc: 1,6tr vnd.
    2. Cẩm Sừng: Lồng Đen nhẻm có vân, lồng 3d tây du ký- hv theo lồng: RỒNG HÓA, size rộng 37cm, cao 52,17nan.Hàng mộc chưa dầu, bạn ở Hà Tĩnh dự định lấy, giá bao vc: 1,9tr vnd.
    PHỤ KIỆN THEO LỒNG: HỒ LÔ, MÓC SẮT XI, 2CẦU GỖ.
    Loại gỗ CẨM SỪNG này nhiều bạn chưa biết, nên mình giải thích thêm:
    Cẩm sừng (đen) cũng từ cẩm tím mà ra, nhưng do quá trình lâu năm, phong hóa thế nào, nó lại đen nhưng gỗ vẫn vân đẹp như vân cẩm tím vậy, trắc đen thì nó đen nhưng không có vân hoặc có thì rất ít- hầu như không thấy ( có bạn gọi là Cẩm Sừng là Trắc đen châu Phi, mình thì châu Âu hay Mỹ gì cũng được), nhưng gỗ chạm tay hay máy CNC đều đẹp do tính chất gỗ cứng nhưng lại dẻo, không dòn như gỗ khác, để lâu tự ra dầu thẫm màu gỗ và bóng loáng như được quét dầu vào vậy.
    Cơ sở mình gỗ này là đặc chủng,đặt bao nhiêu lồng cũng có gỗ phục vụ, vì nhiều bạn thích chất và màu của nó, và mình lại cũng có nguồn từ Gia lai vô tư, nhưng lại rẻ hơn nhiều so với Mun và Trắc, nên giá thành lồng cũng mềm nhé. Nói nhỏ: làm gỗ này hao giấy nhám bỏ xừ... )

MÁY ẢNH MÌNH BỊ " TÉ GIẾNG" HAI LẦN, NÊN CHỤP KHÔNG CHUẨN LẮM, MAI MỐT CHỮA LẠI CHỤP CHO BÀ CON TIN TƯỞNG HƠN...

Uploaded with ImageShack.com

*/ Giao dịch mua bán và vận chuyển:
    1. Mua bán Sản Phẩm:
    a.Lồng có sẵn: chuyển tiền 100% giá trị lồng vào TK=> mobilebanking- Reng=> Lồng bạn đặt mua sẽ chuyển đến khu vực bạn muốn sau đó.

b. Lồng đặt làm: chuyển 50% giá trị lồng, làm xong Tuấn chuyển lênfacebook hoặc mail, chuyển hết 50% còn lại vào TK=> mobile banking-Reng=> . Lồng bạn đặt sẽ chuyển đến khu vực bạn muốn sau đó.

c. Số TK: 1885 0929- Chi nhánh NH Á Châu: ACBBank Đà Nẵng, Người thụ hưởng: Nguyễn Đức Tuấn. ĐT: 0935138 555.

2. Phương thức vận chuyển:
    Hàng được đống gói kỹ bằng thùng xốp để tránh hổng hóc và:
    1.Vận chuyển ra Bắc sẽ bằng hệ thống Xe Kim Chi.
    2.Vận chuyển vào Nam sẽ bằng hệ thống Xe Phương Trang.
    Tuy nhiên, một số bạn có xe quen thì Tuấn sẽ gửi theo yêu cầu của bạn cho đỡ chi phí.

Các bạn có thể tham khảo thêm về các mẫu lồng

http://chimcanhvn.com/forum/showthread.php?t=132256&page=7

http://chimcanhvn.com/forum/showthread.php?t=133241&page=3

Ðề: Đà Nẵng/Toàn Quốc/ Lồng chào mào Vuông phong cách Huế: full Công Nghệ,full Size,full Mẫu mã...Giá cả hợp lý. MẪU LỒNG 3D & LỒNG ĐANG BÁN HOẶC THEO ĐƠN ĐẶT HÀNG

Tự đá đít cái buổi sáng chủ nhật nắng nóng...) ....

Ðề: Đà Nẵng/Toàn Quốc/ Lồng chào mào Vuông phong cách Huế: full Công Nghệ,full Size,full Mẫu mã...Giá cả hợp lý. MẪU LỒNG 3D & LỒNG ĐANG BÁN HOẶC THEO ĐƠN ĐẶT HÀNG

LÊN NGỒI ĐẦU TUẦN BÁN CHO NHANH NÀO......

Cácbạn có thể tham khảo thêm về các mẫu lồng docơ sở sản xuất ở hai topic:

http://chimcanhvn.com/forum/showthread.php?t=132256

http://chimcanhvn.com/forum/showthread.php?t=133241

Phụ bác 1 tay này lennnnnnnnnn !!!!!

Trích dẫn Gửi bởi newstars_dn
    Phụ bác 1 tay này lennnnnnnnnn !!!!!
    Thanks nhé...
    Phụ nhau... cùng lên nóc ngồi hết...
    Ôi nóng quá, nhảy thôi...^#(^

Lồng đẹp up Lên đầu cho bác đắt hàng nhé

Trích dẫn Gửi bởi haithanh
    Lồng đẹp up Lên đầu cho bác đắt hàng nhé
    Tks Bác,
    Lồng mới gần xong hôm qua, show để anh em "thích thì rinh" .

Nếu 01 in 02 lồng, Bác thích e nào để giá mềm Bác cái đầu tiên lấy hên luôn.
    Mua cả 02 giảm giá to double...

Mà không biết ngoài ấy đang Mưa Bão mạnh không nữa? (

up phụ bác .................................. hn mưa T-T

Trích dẫn Gửi bởi tienlinh3t
    up phụ bác .................................. hn mưa T-T
    HAN mưa cả ngày...
    Hạ cánh nào...............

Lên để mọi người bình phẩm, đá đít giúp nếu bạn nào đi ngang qua... Tks alot...

Trang 1 của 23 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 264
    Bài viết cuối: 05-25-2014, 06:28 PM
  2. Rao Hộ - Q5 - Cần mua 1 bé Oranda Thái đen & 1 bé full vàng size 3-4 ngón
    Bởi hungcong88 trong diễn đàn Mua - Bán Cá Cảnh, Phụ kiện
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-20-2014, 07:00 PM
  3. HN- bán lồng 74 nan tre già size 44 + lồng yến full cật
    Bởi vudinh trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 03-26-2014, 02:38 AM
  4. Đà Nẵng - Bán Lồng Chạm Huế Full Nu Hương !!!!!!!!!!!!!!
    Bởi treewok2512 trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 36
    Bài viết cuối: 08-26-2013, 05:16 PM