Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21
    Ðề: HN_ Lồng chào mào gỗ muồng

thay cầu làm lồng gáy được k b ơi

Trích dẫn Gửi bởi dzungphanh
    thay cầu làm lồng gáy được k b ơi
    em thấy lồng gáy thì người ta chơi loại nhỏ thôi ạ, lồng này to tổ bố thằng ăn mày anh à )

Trích dẫn Gửi bởi tranhailam
    em thấy lồng gáy thì người ta chơi loại nhỏ thôi ạ, lồng này to tổ bố thằng ăn mày anh à )
    inbox em cai gía fix full phụ kiện đi, đang quan tâm

có hàng chú alo a nhé.lấy thêm cái nữa chơi.mà nếu tiện mà đưa qua hàm long nhà a thì càng tốt )

Giá có fix ko bác chủ, đang định làm cái về treo, giá fix làm cả cặp luôn, up cho đắt hàng

giá ở trên là fix luôn r đó ạ, còn bác nào thích thì em fix đc 1,2 chục cũng ko quan trọng ạ, có điều nó hơi ít nên nói fix nghe nó ghê gớm ) mà em đang dự tính sẽ gửi nan Vác ngoài HN mình vào trong kia để ae làm, tại nan của Vác thì khó có đối thủ. Ko biết ý kiến ae thế nào ? chắc chắn giá ko thay đổi để phục vụ ae chung đam mê

Trích dẫn Gửi bởi bitin
    Lồng đẹp, hàng này năm nay có vẻ ra HN nhiều quá nhỉ, bất tiện 1 xí là ngoài HN chưa làm áo lồng cho loại này .
    Chúc bác đắt hàng.
    áo lồng đặt đc mà bác, giá 50 k đến 100 k tuỳ chất liệu, em mới mua cái lồng 19 nan ko có áo phải đặt, 5 ngày là có, đằng nào cũng đợi bay dầu

Trích dẫn Gửi bởi tranhailam
    giá ở trên là fix luôn r đó ạ, còn bác nào thích thì em fix đc 1,2 chục cũng ko quan trọng ạ, có điều nó hơi ít nên nói fix nghe nó ghê gớm ) mà em đang dự tính sẽ gửi nan Vác ngoài HN mình vào trong kia để ae làm, tại nan của Vác thì khó có đối thủ. Ko biết ý kiến ae thế nào ? chắc chắn giá ko thay đổi để phục vụ ae chung đam mê
    chuẩn.được nan vác mà giá ko đổi thì quá ngon.a đặt trc chú 1 cái nhé.a lấy cái cuối cùng của chú đây ) giá vậy là quá đẹp rồi.fix phọt gì nữa @@

Trích dẫn Gửi bởi tuanhuy63
    chuẩn.được nan vác mà giá ko đổi thì quá ngon.a đặt trc chú 1 cái nhé.a lấy cái cuối cùng của chú đây ) giá vậy là quá đẹp rồi.fix phọt gì nữa @@
    Chắc chắn có hàng e sẽ alo bác luôn ạ. Nhưng đợt hàng này thì chắc chưa có nan vác đc bác à. Phải để đợt sau ạ.

Nhà bác là cửa hàng bán chim à. em cũng gần linh đàm, qua giao lưu được không vậy, bác rảnh những lúc nào vậy, bác nhập thêm mẫu chân quỳ mặt quỷ nữa thì ngon quá

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối