Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Ðề: hà nội giao lưu vui vui

lennnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnđầu

đưa tôi cho nhanh cho thêm 1 con nữa vào kiếm đc e nào ngon là của ông hết đỡ phải bán

có cái lồng kẽm 120x50x50cm bác có ưng thì ae giao lưu. 0987646986 - Ngã Tư SỞ bác nhé

Mang lên a,a đổi cho cả bụi tre về làm lồng tập chung to như cái nhà mà nhốt.. làm lồng to sau này muốn thay đổi ko khí ..ko nuôi chim nửa quay sang nuôi trâu đỡ mất công đổi...uuupppp

Trích dẫn Gửi bởi driver ericsson
    đưa tôi cho nhanh cho thêm 1 con nữa vào kiếm đc e nào ngon là của ông hết đỡ phải bán
    tôi có bán đâu giao lưu cho vui thôi,bây giờ toàn con ngon rồi ko dụng môc nữa bạn ơi,thế là oải rồi,con mộc dở của ông bây giờ ché ác mới kinh chứ hihi,thứ bẩy chủ nhật giàn của tôi chỉ hơn chục con thôi nhưng toàn hàng siêu ché loạn hết cả khu tập thể,hôm nào rảnh qua tôi uống nước nhé

Trích dẫn Gửi bởi longph79
    có cái lồng kẽm 120x50x50cm bác có ưng thì ae giao lưu. 0987646986 - Ngã Tư SỞ bác nhé
    ngã tư sở ok hay rồi đây giao lưu chứ vui vẻ là hàng đầu mà để tối tôi gọi bạn

Trích dẫn Gửi bởi mi79
    Mang lên a,a đổi cho cả bụi tre về làm lồng tập chung to như cái nhà mà nhốt.. làm lồng to sau này muốn thay đổi ko khí ..ko nuôi chim nửa quay sang nuôi trâu đỡ mất công đổi...uuupppp
    vâng ok bác nhất định em sẽ lên bác rồi nhưng ko phải lấy bụi tre đâu,em đổi lồng về nhốt con chòe cau của bác đang thay lông,thế mà vẫn hót bác ạ,em sợ chúng nó nhấc cả lồng tre của em thì toi,cho vào lồng tập chung buộc dây thép lại cho chắc cốp,ko sợ mấy anh hùng chèo bờ rào vào bếch mất của em

ông hôm nào rảnh vứt tôi mượn cái khoan đi.về thay mấy nan lồng bị chuột cắn.con mộc dở của ông đã hay rồi chứ gì...con của ông trươnghuy82 cũng hay nhưng các ông vẫn sót 2 con nữa....kè chim chơi giàn chẳng ngại con nào....hôm nào rảnh qua tôi cho ông xem 2 con đợt trước chưa nổi

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12