Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17
    Ðề: HN_ Lồng chào mào gỗ hương.

Lên cho ku em nào hàng anh Hiếu K8 thì chuẩn không phải chỉnh luôn anh . Uppppppppppp

Thềm xưa đợt này ko thấy ai xách chim ra nữa hình như giải tán rồi bạn ah minh tưởng bạn là ông bán cafe thấy quan nuôi nhiều chim phết mình cũng ngồi đó mấy lần chém gió cũng sôi ông ý còn vồ đc hoạ mi sổng hic

Ðề: Re: HN_ Lồng chào mào gỗ hương.

Trích dẫn Gửi bởi hoayeu1
    Thềm xưa đợt này ko thấy ai xách chim ra nữa hình như giải tán rồi bạn ah minh tưởng bạn là ông bán cafe thấy quan nuôi nhiều chim phết mình cũng ngồi đó mấy lần chém gió cũng sôi ông ý còn vồ đc hoạ mi sổng hic
    trước e cũng hay mang chim xuống quán ấy chơi, bây h quán cà phê đấy cũng chuyển chủ r bác ạ, số của em trên kia, hôm nào bác rảnh thì cứ alo cho em Linh Đàm cũng chả có mấy ae chơi nên buồn quá

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Bác ở Linh đàm thì cũng gần nhà em . Đi tắt qua tựu 1 tý là sang tới nhà bác . Hôm nào rảnh qua bác xem cái lồng tý ^^

Ðề: Re: HN_ Lồng chào mào gỗ hương.

Trích dẫn Gửi bởi Hai198x
    Bác ở Linh đàm thì cũng gần nhà em . Đi tắt qua tựu 1 tý là sang tới nhà bác . Hôm nào rảnh qua bác xem cái lồng tý ^^
    Dạ vâng, hôm nào bác qua bác cứ alo em trước 1 câu bác ạ. hehe. Hnay cũng có 2 anh gọi bảo qua lấy lồng mà lại đang ở Hải Dương nên đành khất các bác ngày mai vậy

cảm ơn tất cả ae lồng đã bay hết , đành hẹn những ae hôm nay qua mình sang tuần vậy ạ

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12