Trang 33 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 23313233343543 ... CuốiCuối
Kết quả 321 đến 330 của 462
    Ðề: Toàn Quốc - Hà Nội: Nhận làm lồng phóng (chạy đất)

Sơn !A gọi em mãi e không nghe máy? nhắn tin e cũng không trả lời lại?
    Em hẹn liên lạc lại mà sao cứ để a chờ mãi em k nói gì vậy?
    Liên lạc lại cho a ngay, nhá !

50cm-50cm-1m thìa giá nhiêu giờ bác .........................................

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Sơn à, em vẫn vào online còn up cả bài nữa mà cũng k trả lời tin nhắn của a? không trả lời cm trong cả bài viết này?gọi đt e không trả lời, nt sms em hẹn đủ kiểu rồi mất tích luôn???
    A không nghĩ em lại làm ăn như vậy, đừng tự mình làm đánh mất nhân cách và uy tín của mình vì chút tiền nhỏ mọn đó, con chim nó chỉ có kh ~1 triệu thôi, a không ngờ e lại là con người như vậy: hành vi của e mọi người đánh giá như vậy và gọi đó là hành vi lừa đảo đấy Sơn ạ......

Thật tiếc a đã tin em và đặt nhầm lòng tin vào con người như e, gần 1 năm nay a liên lạc với e hẹn lên hẹn xuống rồi mất tích...số tiền đó không nhiều
    A coi như bố thí cho e đấy !

Read more: http://****************/forum/showthread.php?p=1176198&posted=1#post1176198#ixzz 2kLcYeXGT

Trích dẫn Gửi bởi callme@
    sơn à, em vẫn vào online còn up cả bài nữa mà cũng k trả lời tin nhắn của a? Không trả lời cm trong cả bài viết này?gọi đt e không trả lời, nt sms em hẹn đủ kiểu rồi mất tích luôn???
    A không nghĩ em lại làm ăn như vậy, đừng tự mình làm đánh mất nhân cách và uy tín của mình vì chút tiền nhỏ mọn đó, con chim nó chỉ có kh ~1 triệu thôi, a không ngờ e lại là con người như vậy: Hành vi của e mọi người đánh giá như vậy và gọi đó là hành vi lừa đảo đấy sơn ạ......

Thật tiếc a đã tin em và đặt nhầm lòng tin vào con người như e, gần 1 năm nay a liên lạc với e hẹn lên hẹn xuống rồi mất tích...số tiền đó không nhiều
    a coi như bố thí cho e đấy !

Read more: http://****************/forum/showthread.php?p=1176198&posted=1#post1176198#ixzz 2klcyexgt
    uppppppppppppppp_bác chủ làm ăn tn mà để mod giận vậy.............

Trích dẫn Gửi bởi tuanhung_5599
    uppppppppppppppp_bác chủ làm ăn tn mà để mod giận vậy.............
    Đây là trên danh nghĩa người ham mê chơi chim thôi H ơi, chứ không phải là người quản lý diễn đàn,...liên lạc với nó mọi cách, nó hẹn lên hẹn xuống gần 1 năm rồi, a bực quá không cần kiềm chế nữa nên mới nói ra cho ae trên diễn đàn biết thôi.
    Con chim chả đáng là bao nhiêu mà a không ngờ thằng Sơn này nó lại làm ăn như vậy, nó lừa cả a.
    Hôm a đi làm qua nhà em chơi là đúng hôm a gọi nó lần cuối, nó k nghe máy mà nó nt lại là sau 4h chiều nó gọi lại cho a, a lại chờ đến tận hôm nay mà nó vẫn k mở mồm ra nên a mới nói đấy.

Trích dẫn Gửi bởi callme@
    đây là trên danh nghĩa người ham mê chơi chim thôi h ơi, chứ không phải là người quản lý diễn đàn,...liên lạc với nó mọi cách, nó hẹn lên hẹn xuống gần 1 năm rồi, a bực quá không cần kiềm chế nữa nên mới nói ra cho ae trên diễn đàn biết thôi.
    Con chim chả đáng là bao nhiêu mà a không ngờ thằng sơn này nó lại làm ăn như vậy, nó lừa cả a.
    Hôm a đi làm qua nhà em chơi là đúng hôm a gọi nó lần cuối, nó k nghe máy mà nó nt lại là sau 4h chiều nó gọi lại cho a, a lại chờ đến tận hôm nay mà nó vẫn k mở mồm ra nên a mới nói đấy.
    _bó tay_lại 1 người làm mất thương hiệu thương gia của anh em chim cảnh rồi.
    _ông chủ top xem lại tn đi chứ.........

Trích dẫn Gửi bởi tuanhung_5599
    _bó tay_lại 1 người làm mất thương hiệu thương gia của anh em chim cảnh rồi.
    _ông chủ top xem lại tn đi chứ.........
    thuong hieu cua bac thi bac giu. thuong hieu cua em vut di no cung bay ve.

Bão chuẩn bị tan rồi, lại chém tiếp thôi............

Làm lại thớt mới và cập nhật nhiều hơn đê bác ơi.

Trang 33 của 47 Đầu tiênĐầu tiên ... 23313233343543 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 04-08-2016, 04:52 AM