Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 84
    Ðề: đà nẵng/toàn quốc/ gỗ cẩm lai tuyển(giống trắc) làm lồng half(1/2) công nghệ

>>> vui đây chiến tranh giữa các vì sao . thôi đành chờ vậy để có rồi anh làm cả móc cho nó tiện , (anh nghiên cứu Fun công nghệ cho đẹp tý):-/

Ðề: đà nẵng/toàn quốc/ gỗ cẩm lai tuyển(giống trắc) làm lồng half(1/2) công nghệ

Trích dẫn Gửi bởi ATAM
    CHÉM QUÁ-TÌM LỐI ĐI RIÊNG ĐI MẤY BÁC-ĐỪNG XỈA XÓI.
    @@@::-bd CMC MANG ĐẾN NHỮNG GIẢI PHÁP THẨM MĨ CAO-HỢP THỜI-ĐA DẠNG MẪU MÃ-TRIỂN KHAI 3 NỐT NHẠC.
    @@@:CON ẾCH NGỒI ĐÁY GIẾNG-MỎ CHUỘT PHÁN BỪA-ĐỦ TẦM VÀ LÚA NẠP CÔNG NGHỆ KHÔNG.CỨ LỌ MỌ TỈA SÂU-HAHA
    @@@:CHÚC AE THI TRIỂN HẾT MÌNH NHỮNG MẪU LỒNG ĐẦY SÁNG TẠO-4R MUÔN MÀU MUÔN VẺ-THÊM THẬT NHIỀU LỰA CHỌN ANH EM XA GẦN YÊU HÀNG ĐỘC.
    @@@:BAY CAO NÀO FULL CÔNG NGHỆ-CÓ DỊP NHỜ ANH PHƯƠNG SUPPORT CHẠY MẤY MAKET GIÚP EM NHÉ.
    Chú ATAM lâu ngày không thấy ghé nhé, nghe mấy anh em nói chú hay tìm tòi những chỗ công nghệ cao và giá rẻ để hạ giá thành cũng như tăng chất lượng, ôi cái đó quá OK rồi ai mà không thích, chú thông cảm với anh máy cùi công nghệ kém tính toán làm sao cho đủ bữa ăn mà thôi nên không đáp ứng được nhu cầu của chú, nghe đâu chú đã tìm được bến đỗ ở đại ca nào đó rồi chúc mừng chú nhé, anh cũng không tính nhiều chuyện nhưng do thằng Toàn cứ chọc anh với lại sự việc thế này: có chú em Sài gòn muốn chạy 2 mẫu tay vịn bận quá nên anh giới thiệu sang anh hàng xóm làm, anh này máy xịn nhưng phán 1 câu là máy chỉ chạy được sâu 35mm(mẫu 40mm) thôi, thằng cu chạy quanh không có ai làm quay lại năn nỉ thấy tội anh bảo nó ra giá, nó đưa giá 1tr7, chà thơm quá tại sao không làm. Cu SG đó còn nói là ông hàng xóm không làm được lại còn nổ nói xấu chê bai anh đủ điều, cái tính này khó bỏ à nhe(trước mặt vui vẻ nhưng lại nói xấu sau lưng, nhiều bạn bè cũ ĐC này phản ánh rồi). À mà thôi dài dòng quá, lần sau nói gì rõ nghĩa chút ATAM nhé chứ mấy loại bị quy kết SPAM vào topic người khác dễ bị DEL NỊCK lắm đó, lúc nào rãnh rỗi ghé uống cafe cho anh em hỏi han tình tình làm ăn với, nghe nói dạo này chú kinh doanh được lắm phải không ? Thanks nhé

Sáng nay làm cái tay vịn OK coi như được 900k, vậy mà có kẻ giới thiệu cho không dám làm lại còn phát biểu linh tinh, hehehe công nghệ cao.........full........

<------ Bổ sung bài viết ------->

Trích dẫn Gửi bởi *ĐườngLong*
    Cho mình xin giá iu cả hai loại 17 và 15 nan vào inbox nhé thank bạn nhìu
    Đã báo giá rồi bác nhé.............................................. ........................

bacs cho xin gia 15nan, co cham day'

Đại chiến Đà thành dữ quá,hic,bắn nhau hơn cả trận mạc,èo

Trích dẫn Gửi bởi dammecm
    Đại chiến Đà thành dữ quá,hic,bắn nhau hơn cả trận mạc,èo
    Chú này nghe danh lâu rồi mà chưa thấy mặt, nghe đâu buôn bán lình xình anh em từ Bắc chí Nam chém cho tơi tả, chủ chỉ nổi tiếng ở mục THÔNG LỒNG thối, tai tiếng đầy mình như chú không đủ trình để chém gió đâu :-|:-|:-|:-|:-|

Cụ rãnh hả cụ,up lên tự dưng chửi Ng khác,bị vấn đề thật rùi hay đang có hiện tượng

Trích dẫn Gửi bởi dammecm
    Cụ rãnh hả cụ,up lên tự dưng chửi Ng khác,bị vấn đề thật rùi hay đang có hiện tượng
    SPAM bài như chú mi chỉ có mấy thằng ngu mới không chửi, muốn đốt đền thì đi chỗ khác, anh không muốn nổi tiếng như kiểu của chú đâu nhé, stop tại đây nghe dammecm

* Đính chính :

- Đây là topic của anh Phương và em chỉ vào up bài phụ anh Phương và chọc gẹo anh Phương tí ,hoàn toàn ko nói chuyện với người khác và không đụng chạm đến bất kì ai .
    - Em nói chuyện với anh Phương đơn giản là trao đổi quan điểm về công nghệ và cuộc sống.....còn ai sợ... ai có gì thì tự bản thân run sợ.
    - Em cũng xin stop ở đây....ko nói nữa và có gởi lời xin lỗi đến anh Phương vì làm loãng topic của anh, và nếu ai đọc những cm của em mà thấy bực thì cũng gởi luôn lời xin lỗi.

Thân ái,quyết thắng!

- Up cho anh Phương xóm sen TCV nhé.

Cho mình xin giá của từng loại ibox nhé. Cảm ơn

Trang 5 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối