Trang 7 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678917 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 396
    Ðề: ***___2012___*** Cóng Tầu và Phụ kiện - Hiếu Dự

về kiểu dáng thì e thich mẫu cóng số 94 hơn.Mai hàng về khi nào e qua xem đc bộ nào e khuân luôn.bộ cóng số 96 là vẽ tay hay đề can hả a.

Trích dẫn Gửi bởi thailamcthy
    Xin lỗi anh em, tôi không có ý định khen chê gì ở đây, đây là tôi đang nói đến cái cách làm việc thiếu tính chuyên nghiệp của đồng chí Hiếu Dự. Đã chào hàng thì phải đảm bảo tính sẵn sàng, tính ổn định. Không còn hàng thì bảo không còn hoặc không nhập nữa. Bắt người ta đợi rồi lại trả lời một cách vô trách nhiệm như thế là sao? Có 350k/bộ cóng mà cũng bắt đặt cọc thì buôn bán to cái gì mà không phải là mua đầu chợ bán cuối chợ? Chẳng lẽ tôi đã thiện chí mua hàng, ngồi đợi chờ, chủ động gọi lại khi đến hẹn,... vậy mà có mấy trăm ngàn cũng bắt nhau đặt cọc như thế. Tôi không tiếc gì tí tiền đặt cọc, cũng không phải không tin tưởng bạn Hiếu Dự, mà là tôi cảm thấy khó chịu với các làm của bạn Hiếu Dự. Các bạn chưa nghe toàn bộ quá trình giao dịch thì các bạn chưa cảm nhận hết sự bực mình ở đây. Thanks.
    OK, việc bạn góp ý thì mình xin cảm ơn rất chân thành và thật lòng! Trong quá trình giao dịch mìnht đã làm gì để bạn phải bực mình vậy? Việc bạn đặt hàng qua điện thoại cũng như một số ae khác tôi không hề có gì thất lễ mà thực sự là rất hiếu khách. Bạn hỏi tôi mua 2 bộ, tôi nói là giờ chỉ còn 1 bộ thôi, nếu bạn lấy thì phải đặt cọc trước để tôi giữ lại kéo khách hàng lấy buôn của tôi họ cũng muốn lấy bộ đó. mà họ đến trước bạn, họ lại là khách hàng thân thuộc ... tôi không thể giữ được thì bạn lại trách. Như vậy chẳng phải làm khó tôi sao? Một đợt hàng nhiều khi khách đặt thật nhưng vì nhiều lý do có thể trong quá trình chờ đợi họ đổi ý không lấy nữa mà không có gì ràng buộc thì đúng là tôi bị tồn hàng, người muốn mua thì không bán lại giữ cho người hết nhu cầu. Bạn nghĩ xem có cách nào bán được bộ đó cho mình không? Có thể qua điện thoại đôi lúc tôi đang bận việc gì hoặc đang trong tâm trạng không bình thường cũng có thể trả lời ae hơi qua loa một chút, rất mong ae cũng thông cảm cho vì tôi cũng là con người, cũng có lúc này lúc khác nhưng thật sự vẫn luôn thầm cảm ơn, luôn đau đáu làm sao cho ae được hài lòng hơn! Ngay sau việc này tôi cũng biết được thêm về tâm trạng ae khi phải chờ đợi ... nhưng tôi chưa đủ điều kiện để lấy thật nhiều hàng, vốn ít, không thể lấy thật nhiều hàng về để rồi đọng lại vài bộ là tôi chết! Bởi vậy, tôi cần sự ủng hộ và giúp đỡ nhiều hơn của ae! Đáp lại, tôi có ít tiền cũng cố gắng nhập thêm nhiều hơn để đáp ứng, để chuyển hàng nhanh cho ae đỡ phải chờ lâu. Vài lời tâm sự chân thành, mong ae thông cảm và tiếp tục ủng hộ Hiếu Dự trong thời gian tới! Xin chân thành cảm ơn!
    <------ Bổ sung bài viết ------->

Trích dẫn Gửi bởi tuanto123
    về kiểu dáng thì e thich mẫu cóng số 94 hơn.Mai hàng về khi nào e qua xem đc bộ nào e khuân luôn.bộ cóng số 96 là vẽ tay hay đề can hả a.
    Cũng tùy thôi, tốt nhất bạn nên qua cửa hàng mình xem tận mắt rồi quyết định cũng chưa muộn mà! Rất vui được tiếp đón bạn! Mai số hàng còn lại về lúc nào mình cũng chưa chắc được, sợ lại về tối thì ngày kia bạn mới xem được bộ 94 và 96! Thân!

Trích dẫn Gửi bởi Gia_Cat_Du.
    XIn phép được thông báo với quý khách hàng là tối nay 17/11 hàng đã về những bộ cóng sau: 1, 10, 18, 25A 25E 25D 25H, 50 đến 76! Thân mời ae đến xem và nhận những bộ cóng mà mình đã đặt từ sáng mai 18/11! Số còn lại sẽ về vào ngày mai 18/11 nhưng chưa biết chính xác lúc nào nên Hiếu Dự chưa dám hẹn ae!
    Địa chỉ : Số 331 - 333 Hoàng Hoa Thám
    ĐT: 0986 112 334. Chân trọng kính báo!
    bác hiêu có cóng cá chép của khuyên về ko bác , co gi mai mà qua của hàng đc thì rẽ vao xem luôn

Trích dẫn Gửi bởi phonghy
    bác hiêu có cóng cá chép của khuyên về ko bác , co gi mai mà qua của hàng đc thì rẽ vao xem luôn
    Vâng, thưa bác cóng em hiện đã về có rất nhiều bộ khuyên đẹp, màu chàm giả cổ .... Bộ cá chép em lại chưa nhập bộ nào về, bác xem có bộ mẫu nào bác thích thì mời bác qua em xem bác nhé! Thanks bác!
    Em thấy có bộ này bán 300k bác có ưng không ?

Trưa nay vừa mở hàng cho bác bộ cóng MI giả cổ,bộ cóng đó mình rất ưng ý,Chúc Hiếu dự làm ăn phát đạt,THÂN !

Trưa nay vừa mở hàng cho bác bộ cóng MI giả cổ,bộ cóng đó mình rất ưng ý,Chúc Hiếu dự làm ăn phát đạt,THÂN !
    Cảm ơn bác nhiều vì sau đó một loạt ae đã đến lấy rất nhìu bộ làm cửa hàng e nó cũng tả tơi dần Nếu lần sau bác lên mở hàng típ e xin phép tặng luôn bác bộ tai cóng làm kỷ niệm Thanks!

chúc ông a làm ăn phát đạt..........................cóng đẹp + giá rẻ---> quá HỢP LÝ

Cảm ơn em nhìu! Có hôm nào ra HN thì nhớ ghé anh chơi nhé! Có cái này hay lắm em ạ

Trích dẫn Gửi bởi Gia_Cat_Du.
    Cảm ơn bác nhiều vì sau đó một loạt ae đã đến lấy rất nhìu bộ làm cửa hàng e nó cũng tả tơi dần Nếu lần sau bác lên mở hàng típ e xin phép tặng luôn bác bộ tai cóng làm kỷ niệm Thanks!
    Nhất định rồi lần sau sẽ làm thêm 1 bộ cóng Mi nữa > Sẵn lòng mở hàng cho bác nhiều đợt tiếp theo.THÂN !

Nhất định rồi lần sau sẽ làm thêm 1 bộ cóng Mi nữa > Sẵn lòng mở hàng cho bác nhiều đợt tiếp theo.THÂN !
    Ok luôn, xin gửi lời cảm ơn chân thành đến Tuanto123 cũng như toàn thể ae đã ủng hộ Hiếu Dự hết sức nhiệt tình và vui vẻ! Đợt hàng thứ 3 cũng không còn nhiều nữa, đợt tới Hiếu Dự sẽ lấy tiếp bổ sung những bộ đã bán, đồng thời lấy thêm nhiều mẫu khác nữa để phục vụ ae! Xin mời ae qua cửa hàng Hiếu Dự tại 333 Hoàng HOa Thám giao lưu và xem cóng! Trân trọng kính mời!

Trang 7 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678917 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 05-29-2014, 04:59 PM
  2. Hà Nội: Giao lưu đổi cặp sim 6699 và 6969 lấy cóng chào mào hoặc cóng khuyên
    Bởi nguyenthihamy2001 trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 09-22-2013, 07:32 AM