Trang 15 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415161725 ... CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 396
    Ðề: ***___2012___*** Cóng Tầu và Phụ kiện - Hiếu Dự

Trích dẫn Gửi bởi Gia_Cat_Du.
    ờ hàng chưa về ông ạ! Sang tuần tôi lại phải sang tq khênh đống hàng về vì chờ xếp hàng lâu quá hic hic! Có khi làm luôn ít lồng mi về phục vụ ae chơi:d
    <------ Bổ sung bài viết ------->

Cái đó mình cũng thấy bên kia bán nhưng do nhu cầu ae mình không chơi mấy nên mình cũng không lấy về! Hay bạn dùng tạm tai mà mọi người hay làm tai cóng vậy? Thân!
    bạn gửi cho mình được k ạ,mình ở tận thái nguyên cơ,gỗ mun nhé có gì cứ cm e bít nhé

Trích dẫn Gửi bởi longcuabin
    bạn cho mình xin giá bộ 3 nước nhé cho chào mao có men nga ko và mình đặt bộ rồng nhé số mình 0945522666 có phải đặt tiền cọc ko ban
    Bộ 3 nước là bộ gì vậy bạn:"> Men ngà hầu hết là những bộ đắt như bộ tích tam quốc, hay tích người gì đó mình cũng nhập ít về thôi. Bộ rồng đợt tới về mình sẽ alo bạn. Còn chuyện đặt tiền thì thực sự là khá nhạy cảm, nhưng cũng xin phép nói thẳng có gì ae thông cảm cho. Nếu ae đặt tiền cho mình để chắc chắn sẽ lấy thì mình quyết giữ cho ae không để những khách hàng mua buôn họ lấy. Cũng xin thú thật là khách mua buôn của Hiếu Dự là những khách hàng thân tín. Nhiều khi họ thấy có là họ đòi lấy, lúc đó Hiếu Dự cũng khó giữ được nếu ae không chắc chắn là sẽ lấy! Rất mong ae thông cảm! Thân!

Trích dẫn Gửi bởi chim khong long
    bạn gửi cho mình được k ạ,mình ở tận thái nguyên cơ,gỗ mun nhé có gì cứ cm e bít nhé
    Cảm ơn bạn! Mình không nhập những mặt hàng đó nên chưa đáp ứng được nhu cầu của bạn! Rất mong sẽ được phục vụ bạn trong thời gian tới! Thanks

Hiếu xem có bộ cóng khuyên men ngà tích tứ quí ( Tùng cúc trúc mai, hoặc mai lan cuc truc) ko, cho anh mẫu và giá nhé

Trích dẫn Gửi bởi giangrock
    Hiếu xem có bộ cóng khuyên men ngà tích tứ quí ( Tùng cúc trúc mai, hoặc mai lan cuc truc) ko, cho anh mẫu và giá nhé
    Vâng anh! Em còn bộ số 100 anh xem có ưng không hôm nào mời anh qua em chơi nhé! Tks
    Gửi em Chiến hình cái lồng của anh!

mình chắc chắn sẽ lấy bộ rồng có hàng bạn nt mình luôn nhé nhớ giữ mình 1 bộ ( cho mình xin giá bộ tam quốc bạn poss trên bộ rồng này luôn nhé cho cm y ko phải cho my)

Anh Hiếu nhớ bộ cóng miệng vát chéo cho em anh nhé

Có hàng cóng Mi ko bạn lâu quá ko ghé topic

lâu quá sao ko thấy hàng mới vậy

Cảm ơn ae đã quan tâm! Xin đừng bỏ qua Topic mỗi lần online, hàng của Hiếu Dự sẽ nhanh chóng về HN để phục vụ quý vị. Như thông tin ae được biết thì hàng hóa vẫn đang tắc lại ở biên giới với khối lượng lớn kỉ lục. Trong đó có một số "ông lớn" cũng bị ... giữ hàng. Hơn lúc nào hết, Hiếu Dự rất cần sự quan tâm của quý vị bằng cách up giùm Topic để Hiếu Dự giành thời gian nhiều hơn kéo hàng về nhanh nhất phục vụ quý vị! Tất cả yêu cầu của ae Hiếu Dự đều lưu ý và ghi lại. Xin chân thành cảm ơn!

Bộ cóng khuyên 100 còn hàng không hả anh

Trang 15 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415161725 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 05-29-2014, 04:59 PM
  2. Hà Nội: Giao lưu đổi cặp sim 6699 và 6969 lấy cóng chào mào hoặc cóng khuyên
    Bởi nguyenthihamy2001 trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 09-22-2013, 07:32 AM